BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

chi nhánh nào đó?
Cái này làm mình nhớ đến cái lúc vòng 2 đó mà, đủ các chim lợn vào confirm là đã biết kết quả thi nghiệp vụ và đã rớt.
Khốn nạn là các thím chim lợn ấy cũng đậu vào vòng phỏng vấn. Chẳng khác nào tự đái vào chân mình cả.
Rồi ngày xyz sẽ biết kết quả, bác Hà nói này nói nọ, trong khi đó đến 3 tuần kể từ thi viết mới có kết quả vòng 2
Nên lần này em chẳng tin nữa đâu, may ra các thím nick vàng BIDVer vào confirm thì còn chút tin tưởng :)
Nên đành ngồi chờ, hy vọng có điều kỳ diệu
và 30 chưa phải là tết
chi nhanh ngoai bac nho phong van thi co ket qua luon dax e ah nhg cong bo chac fai den mung 10 cu doi di con niem tin la con hy vong a thi toach roi nen het hy vong :-ss mat bao cong hoc hanh >< thoi tu bo giac mo vao NH 1 lan tnay la qua du cho minh !!!

chẳng biết, ai thèm xem vào quy mô vốn rồi sắp xếp làm gì, cái đó vô nghĩa
Em trước giờ yêu ghét rất rõ ràng, em chọn BIDV làm điểm đến ngân hàng cuối cùng năm 2014 này là có lý do cả đó chứ.
hé hé, biết BIDV có chọn em không là chuyện khác à=)))))))))))))
Em chấm
BIDV=10 điểm
VCB=9.5 điểm
Vietinbank=9 điểm
Còn Agribank=7 điểm.
Vậy thôi à :)
cai nay sai bet! hihi! minh dam ca voi ban la gio ban hoi 10 ban sv ra truong neu duoc lua chon vao lam ngan hang nao trong 4 ngan hang thi 11 nguoi chon vao agribank chu ko phai 10 luon! agribank la ngan hang lon nhat viet nam cung nhu chac chan 100% ko bao gio co phan nen vao roi cu an vi thoi ko lo duoi, mai sau con chau minh lai co suat the chan!hehe

chẳng biết, ai thèm xem vào quy mô vốn rồi sắp xếp làm gì, cái đó vô nghĩa
Em trước giờ yêu ghét rất rõ ràng, em chọn BIDV làm điểm đến ngân hàng cuối cùng năm 2014 này là có lý do cả đó chứ.
hé hé, biết BIDV có chọn em không là chuyện khác à=)))))))))))))
Em chấm
BIDV=10 điểm
VCB=9.5 điểm
Vietinbank=9 điểm
Còn Agribank=7 điểm.
Vậy thôi à :)
Đúng là tư tuởng của newbie nhỉ.....ko bjt một năm đi làm rùi có lên đây nói vậy ko nữa.....:v

Mình nghĩ kết quả và ký hợp đồng sẽ sớm thui (chậm nhất là trước tháng 7 âm lịch).....Vì các sếp BIDV ko mún rước newbies vào làm trong tháng cô hồn đâu...hơi duy tâm nhưng thực sự là vậy....đi làm rùi mới thấy....dân VN còn duy tâm nhìu lắm....đặc biệt là dân tín dụng....:v

Review: được 6chị phỏng vấn, bốc bộ câu hỏi, mỗi bộ 4 câu, cỉa t là
1.nếu có đồng ng nói xấu em xử lí sao
2.xu hướng phát triển ngân hàng sắp tới
3. Các nguồn xử lí tổn thất tín dụng
4. Tại sao các tctd quan tâm đến tỉ lệ dư nợ có đảm bảo trên tổng dư nợ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên