BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

năm ngoái là 3 tuần nhé bạn, gửi mail cho cả người đậu và người rớt, có 2 loại mail là mai báo tin vui và mail báo tin buồn
Còn năm nay không rõ
Cơ mà đậu lần này chắc có tiền 2/9 chứ :D
Chi nhánh anh báo là 15/07 có kết quả lên ký hợp đồng thử việc luôn nhé

năm ngoái là 3 tuần nhé bạn, gửi mail cho cả người đậu và người rớt, có 2 loại mail là mai báo tin vui và mail báo tin buồn
Còn năm nay không rõ
Cơ mà đậu lần này chắc có tiền 2/9 chứ :D
haha chắc có chứ :v
hôm bữa đi phỏng vấn hỏi mấy thím pv chung có coi topic trong ub ko, ai ai cũng nhắc à có con nhỏ "Nớp zú nớp mí" đó hả :v

à, chắc các bạn ấy cũng có nick trên đây :)
haizz, giá như @lovezuloveme có thể đậu, để bữa nào đi tập huấn vũng tàu cho các anh em giáp mặt lovezuloveme nhỉ :)
Mình là con trai nhé, nhỏ đâu, cũng dạng gấu ba vĩ đại đó =)))))
hôm bữa tùng kt gì đó xác nhận giới tếnh của bạn rồi =))

mình đi pv thì hội đồng bảo là anh muốn 15/7 em đi làm dc không, mình bảo sẽ cố gắng @@ đâu phải xin nghỉ là nghỉ đâu, đang quản lý dư nợ lớn @@ hỏi nhân sự thì bảo trong tuần này có kết quả báo cho em @@ haiz, tin tức lẫn lộn. Có khi hội đồng tung hỏa mù @@ còn phải phê duyệt hội sở nữa chứ @@

chi nhánh nào đó ạ? có phải sở 2 không?
Mà kết quả này là của từng chi nhánh hay là toàn hệ thống ạ?
Tại vì mấy pages trước có bạn ở CHi nhánh bến nghé cũng được gọi đi làm 2-3 ngày rồi ạ
Tin vịt em nhé. Tất cả hệ thống ngày 15/07. Được ký hợp đồng thử việc luôn em. Đây là thông tin anh hỏi chị Thúy nhân sự cn Đống Đa chiều nay luôn nhé

mình đi pv thì hội đồng bảo là anh muốn 15/7 em đi làm dc không, mình bảo sẽ cố gắng @@ đâu phải xin nghỉ là nghỉ đâu, đang quản lý dư nợ lớn @@ hỏi nhân sự thì bảo trong tuần này có kết quả báo cho em @@ haiz, tin tức lẫn lộn. Có khi hội đồng tung hỏa mù @@ còn phải phê duyệt hội sở nữa chứ @@
Duyệt nhanh mà bạn. có bao nhiêu người đâu. 15/07 chắc chắn có kq đó. tin chuẩn luôn. Chiều nay trước khi vào pv t nói chuyện với chị nhân sự suốt mà

ôi, =((
vậy là sắp có kết quả, ok luôn, em đã sẵn sàng đón nhận
6/7 là chi nhánh cuối cùng pv, chắc cũng nhanh :)
15/7 là 10 ngày rồi, chắc cũng đủ để cho kết quả :)
Chuẩn rồi em, hy vọng là pass. Nếu hy vọng lớn thì nên học dần các sản phẩm của BID đi là vừa =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên