BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

BIDV hơn Vietinbank nhiều chứ.
Vì BIDV là điểm đến của @lovezuloveme

Đất lành chim đậu, @lovezuloveme thích bay nhảy mà vẫn chọn BIDV là điểm đến cuối cùng trong năm 2014 đó, còn gì tuyệt với hơn
Cái này xem lại đi lulm ơi. Vietinbank có chăng chỉ thua Agri về vốn thôi nhé, còn tầm hoạt động của nó thì khủng lắm đấy. Giá trị vốn hóa thị trường + Tổng tài sản đều hơn BID nhé. Trong khi nợ xấu của nó còn có 1.1% thôi

Muốn hiểu rõ thực tế Tùng à, tôi vẫn còn đang mong muốn có đáp án 44 câu bài tập Tài trợ dự án của các bạn Học viện Ngân hàng đây, mà ko biết xin ai.
Thế để t vào confession trường tôi t hỏi cho. Chắc tụi e học sau nó có đấy. Ông viết nguyên văn câu đó t hỏi cho

Cái này xem lại đi lulm ơi. Vietinbank có chăng chỉ thua Agri về vốn thôi nhé, còn tầm hoạt động của nó thì khủng lắm đấy. Giá trị vốn hóa thị trường + Tổng tài sản đều hơn BID nhé. Trong khi nợ xấu của nó còn có 1.1% thôi
Cơ bản thì trong 4 anh nhà nước , nhân viên Vietin là than khóc nhiều nhất. Mình đi nộp VCB còn đc bác trường phòng nhân sự bảo sao àm Vietin chạy qua đây nhiều nhỉ ...

BIDV hơn Vietinbank thì bạn nên xem lại.
Tất nhiên là tùy cảm nhận của mọi người :oops:
chấm điểm toàn diện thế này nhé, vcb 10 điểm; bidv 9.5 điểm. bác agri được 8 điểm nếu ở tỉnh, tp đc có 7 điểm bằng viettin. các ông bank còn lại chưa tính tiếp. mặc dù mình thích nhất bidv.

chấm điểm toàn diện thế này nhé, vcb 10 điểm; bidv 9.5 điểm. bác agri được 8 điểm nếu ở tỉnh, tp đc có 7 điểm bằng viettin. các ông bank còn lại chưa tính tiếp. mặc dù mình thích nhất bidv.
đây là chấm điểm theo thang điểm của bạn hay xét về quy mô ngân hàng đấy????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,524
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1133
Back
Bên trên