BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

bạn ơi mình cũng chi nhánh thăng long nè. sáng thứ 2 chỉ đến nộp hồ sơ thui bạn ạ. bạn có bảng công chứng rồi thì k cần đối chiếu nữa nhé. lịch pv dự kiến của cnhanh TL là mùng 5 cơ bạn ạ.
Oh, cám ơn b nhé:), bên ý gọi điện bảo t2 đến pv nên mình tưởng hôm đó chiến luôn, hì, cũng ko thấy chị ý nhắc j vụ hồ sơ cả

@trankt, @1810_hvnh , @truongdx91 , @RinGD , @ke0kul , @nhathanh , @havanluat , @haiyen_double , @camtu.nnct , @thanhhuyenktqd , @sanghx, @hoangdhhn ..các anh em có đậu vòng 2 để vào phỏng vấn không, sao nghe im ắng thế? :)
Cứ tưởng bác @lovezuloveme mỗi lần phát ngôn là đọc trước đọc sau, nắm rõ vấn đề mới comment chứ. Hehe. Nay mình có cơ hội bắt nạt, bắt bẻ @lovezuloveme rồi. Vì mình lâu rồi không nhảy vào comment Topic BIDV có nghĩa là bạn đã out từ vòng hồ sơ rồi :( (Mình nghĩ là do thiếu các chứng chỉ tin học đó mà :D) Nhưng mình vẫn theo dõi Topic đó ngen... :)
Vậy mà hôm nay @lovezuloveme hỏi câu đắng lòng thiệt luôn :) Hehehe....
Cơ mà báo tin với @lovezuloveme luôn là trưa nay ngày 28/06/2014 mình nhận kết quả báo pass vòng thi viết của SHB, cứ nghĩ là rớt, chẳng bận lòng về nó. Cứ nghĩ là từ bỏ bank thôi để về với doanh nghiệp (vốn là nơi của mình) :D
Thôi thì cố gắng vậy!!! Fighting...... ;)
Sẵn tiện chúc mừng @lovezuloveme luôn nhá, chúc bạn làm điên đảo Hội đồng BIDV như bạn nói..... Cố lên!!! Chaizooooooooooooooooooooo nào!!! :D

mình ở chi nhánh tphcm mà lúc đó ko nghe rõ sáng hay chiều thứ 2 nộp hso nữa, GDV và QHKH đều cùng buổi chiều à :(

Cả nhà ơi, Chuyên viên quản lý khách hàng tại BIDV là làm những công việc gì vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên