BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

bạn ơi mình cũng chi nhánh thăng long nè. sáng thứ 2 chỉ đến nộp hồ sơ thui bạn ạ. bạn có bảng công chứng rồi thì k cần đối chiếu nữa nhé. lịch pv dự kiến của cnhanh TL là mùng 5 cơ bạn ạ.
bạn ơi. bạn cũng cn TL à? hnay t bị lỡ cuộc gọi của anh chị bên này. ko biết các vị trí khác nhau có thời điểm pv khác nhau ko nhỉ? lo quá. sáng mai muốn gọi điện lại để hỏi mà ko biết thứ 7 thì nhân sự còn làm việc ko?

top pic BIDV xôm quá. có ai thi VCB không. KHu vực HCM thứ 7 tuần sau thi viết ở nhà khách Phương Nam.... Í ới bạn nào cùng đc PV BIDV và thi VCB giống mình ra lập topic VCB TPHCM thảo luận nào

bạn ơi. bạn cũng cn TL à? hnay t bị lỡ cuộc gọi của anh chị bên này. ko biết các vị trí khác nhau có thời điểm pv khác nhau ko nhỉ? lo quá. sáng mai muốn gọi điện lại để hỏi mà ko biết thứ 7 thì nhân sự còn làm việc ko?
ban oi ben nhan su hum qua goi dien de thong bao sang thu 2 mang ho so den nop thoi ban a. neu cac giay to chua dc cing chung thi ban mang them ban goc de doi chieu, chu con lichj phong van thi chua dc thong bao cu the nhe. chac den do ho moi noi nhung theo lich tren web thi chi nhanh TL la 5/7.

Cho mình hỏi là điểm trúng tuyển bao gồm điểm thi viết và điểm phỏng vấn theo trọng số thế nào nhỉ :)

Hiếu lùn TC9 k34 phỏng ?
Dạo này rau cỏ thế nào rồi ?
Ah, Ban Phan Khê Trần TC09 K34 phải không? Còn bạn Trần Hiếu cũng TC09 luôn đúng ko? Mình TC07 K34 đây ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên