BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Bạn thi gì vậy?Bạn nhận đc email ko? Mình thi gdv, thấy Đạt mà chẳng thấy mail cũng chưa thấy đt j hết :(
Mình thi CV GDV, có trong ds đạt rồi thì chắc có mail và điện thoại thông báo thôi, cũng đông mà, chắc chưa tới lượt bạn thôi, ko thì thứ 2 cứ đem hs lên cùng với bọn tớ, có trong ds chẳng lẽ người ta ko cho bạn pv

Mình thi chi nhánh SGD 2. thông báo thứ2 pv 8h30, thứ 7 và chủ nhật mang hồ sơ đi check. Có ai giống mình không?

Mọi người cứ nóng ruột ngóng mail làm gì nhỉ :D
Có tên trong danh sách đạt thì còn lo gì nữa =)) Nhiều người ở nhà còn ngóng mail đc chứ có những người đang đi làm, máy nội bộ ko vào đc gmail mà sốt ruột thế chắc chả làm ăn đc gì mất :D

t thi chi nhánh Cầu Giấy, hẹn sáng t2 lên nộp hồ sơ. Vậy phỏng vấn vào hôm khác chứ ko phải hôm đấy luôn đúng ko nhỉ. Mình quên ko hỏi mới hâm chứ :((

Ủa, t mới xem thử 1 bạn ở chi nhánh Đồng Nai đi thi cùng phòng t. Mà h lại thấy b ấy ở trong DS không đi thi. Là sao???

các bạn ơi, cho mình hỏi ub mình có topic nào về câu hỏi phỏng vấn bidv ko? mình search thì có thấy kinh nghiệm thi tuyển và pv nhưng khá chung chung.

Moi di cf vs thang ban ben bidv nhe, nghe dau la may suat gui thi tinh rieng va ko phai thi cu phong van , cu vay la vao lam luon, nen may ban cu tu tin la co hoi con nhieu, nhe. :) con cach tinh diem la trung binh cong vong 2 voi vong 3. May ban nao biet chinh xac thi confirm thong tin nay cho moi nguoi yen tam nhe ! Sorry mod vi playbook go tv ko co dau :)
Bạn có chắc chắn thông tin này 100% không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên