BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

dạ, vậy chắc hết tuần sau mới phỏng vấn đó chị :D Mà ôn chi sớm, biết có đậu không mà ôn :D

Em thì chẳng sợ gì mấy cái nợ xấu, đề nghi đổi tên thành nợ chưa được đẹp đi, chứ xấu xấu hoài người ta xa lánh tội nghiệp. chỉ có điều em nghe chị nói, em đang mường tượng ra cảnh mình đi đòi nợ thuê cho BIDV vậy đó :D mà phần mô tả công việc của BIDV đối với vị trí quan hệ khách hàng, em chưa thấy mục nào ghi là "xử lý nợ" cả, không biết đó có phải là cách nói khác của cái cái mục " đàm phán với khách hàng về các điều kiện liên quan đến quá trình cung cấp các sản phẩm, dịch vụ (nếu cần)" không :)

Việc tuyển sinh viên vào gánh dùm mấy cục nợ xấu em cũng đã có nghe tới, nhưng chưa được mục sở thị. Bên BIDV có cơ chế xử lý nợ xấu, nhưng mà chắc chắn nếu đơn giản thì nợ xấu nó chẳng lớn như thế đâu. :)

Ngân hàng mang tiền của người gửi đem cho vay, như vậy gần như là kinh doanh trên vốn của người khác rồi, nợ xấu xảy ra, đâu có thể nói xóa sổ nợ xấu dễ như vứt đi 1 cái áo đã hết hạn sử dụng được

Coi bộ vị trí tín dụng cũng hay đúng không chị, là bác sỹ thẩm mỹ, biến cục nợ xấu thành nợ đẹp luôn :D
Nói cái gì chứ ngoại khóa và văn chương , em hơi bị good phần này :D
Ko phải BIDV tuyển nhân viên mới vào để gánh nợ xấu đâu, họ tuyển vào là để "san sẻ, bàn giao lại" nợ chưa đc đẹp thôi :p

Anh phủ đầu vậy tốt hơn cho em đó lylm, đợt này anh cũng thi vào 1 CN ở Tphcm và đang hóng kq :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên