BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

BẤT CÔNG QUÁ , LẤY ĐÂU RA CÁI LUẬT ĐÓ
Bất kỳ ở đâu và lúc nào cũng sẽ có "ưu tiên" mà b, mình đồng ý quan điểm "chấp nhận và tiếp tục cố gắng". Rồi đôi lúc bạn được hưởng chính sách ưu tien nào đó bạn thây vui nhưng cũng sẽ có ng bất bình mà, còn nhiều cái ưu tiên vô lý hơn vẫn phải chấp nhận ;)

Bất kỳ ở đâu và lúc nào cũng sẽ có "ưu tiên" mà b, mình đồng ý quan điểm "chấp nhận và tiếp tục cố gắng". Rồi đôi lúc bạn được hưởng chính sách ưu tien nào đó bạn thây vui nhưng cũng sẽ có ng bất bình mà, còn nhiều cái ưu tiên vô lý hơn vẫn phải chấp nhận ;)
Chúng ta cứ tự so sánh bản thân với những người dân tộc thiểu số, hoặc trẻ em vô tình sinh ra tại khu vực chiến sự ở Trung Đông đi :D
Rồi sẽ thấy họ cũng đang phải chịu những bất công ko phải do họ gây ra.

Chúng ta cứ tự so sánh bản thân với những người dân tộc thiểu số, hoặc trẻ em vô tình sinh ra tại khu vực chiến sự ở Trung Đông đi :D
Rồi sẽ thấy họ cũng đang bị chịu những bất công ko phải do họ gây ra.
Mà thấy cũng bình thường, thấy bản thân các bạn chuyên ngành TCDN cũng được ưu ái khá nhiều về kiến thức trong đề thi này rồi. Có thể bạn được ưu tiên về vấn đề này, vấn đề khác mà tại nó ko hiện hữu sờ sờ trước mặt thôi. Cho nên thấy cũng bình thường..............

haizzz, công văn không biết có thật hay không, có thì việc công khai, chứ để tin đồn, đôi khi cũng tin đồn nhảm thì không hay. Còn những người không cocc như mình thì chỉ có cố gắng và cố gắng thôi

Theo Cv 2368 của của HĐQT thì người thân ctac trên 15 năm sẽ đc +1,5%, từ năm 16 trở đi mỗi năm +1,5% nhưng thuơng thì người thân của cán bộ sẽ đc tuyển thẳng luôn theo chính sách ưu tiên, chỉ 1 vài TH phải thi thôi khi trong năm chưa có chính sách tuyển dụng ưu tiên

Mà thấy cũng bình thường, thấy bản thân các bạn chuyên ngành TCDN cũng được ưu ái khá nhiều về kiến thức trong đề thi này rồi. Có thể bạn được ưu tiên về vấn đề này, vấn đề khác mà tại nó ko hiện hữu sờ sờ trước mặt thôi. Cho nên thấy cũng bình thường..............
Đúng rồi :D
Em thấy những việc tuyển dụng như thế này, luật chơi là do họ đưa ra, mình thấy chấp nhận được thì tham gia, ko thích thì chọn game khác. Họ cũng ko ép mình và mình cũng ko nên mong chờ sự cảm thông nào cả.
Mình cứ lạnh lùng và xác định tinh thần từ sớm cho khỏi tự làm bản thân đau lòng.

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn mình thi năm trước và đỗ BIDV có nói những suất người thân như thế sẽ được đưa ra ngoài chỉ tiêu, tức là nếu chi nhánh bạn tuyển 3 người thì 3 người đó hoàn toàn là thực lực bản thân, nên các bạn yên tâm, khi vào họ cũng sẽ nói rõ cho mình biết, đừng hoanh mang mất tinh thần

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên