BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

thế không được vào người ta cũng gửi mail à, ngồi chờ lâu mệt thật
Ồ mình nghĩ là nếu không được vào thì có nghĩa là các bạn được gửi mail báo đỗ rồi mà mình không nhận được thông báo gì thôi, người ta sẽ không gửi mail cho tất cả đâu, hoặc xem danh sách ở chi nhánh không thấy có tên mình =.=
Ngày nào cũng ra ra vào vào hóng suốt mà vẫn không thấy có chút tin tức khả quan nào, em kết quả này đã về tới chi nhánh nào chưa nhỉ???

kết quả thì về chi nhánh trong thời gian 16-20. ngày 23-24 chi nhánh sẽ nhận hồ sơ bản cứng của thí sinh vào vòng 3. Hix đi thi làm chán còn 1% vẫn ngồi hi vọng

tự nhiên nhớ giọng điệu văn chương của bạn loveuloveme ghê, thích phong cách bạn này, nếu giọng điệu đó mà là nữ thật thì sọck quá, loveuloveme sao ko chịu lên tiếng i ta
Mình nghĩ bạn Loveuloveme vẫn hoạt động trong ub bình thường đó bạn, nhưng với cái nick khác thôi, chứ chắc giờ ko dám dùng cái nick cũ đó nữa đâu. cũng chẳng đoán được cái nick nào, :D

Vừa có công văn TƯ chỉ đạo v/v cộng điem ưu tiên cho người thân của cán bộ BIDV gửi về Hội sở chính trước 11h trưa nay nên chăc hnay sẽ chưa có kết quả đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên