BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Sau kỳ thi, việc ghé thăm ub thường xuyên cũng chủ yếu xem những comment của bạn ấy: Hài hước, thông minh và tài ứng biến. Thật ngạc nhiên khi bạn là Chúc Anh Đài. Càng phục hơn (mặc dù có những comment ngông và 1 vài từ khiếm nhã).
Chúc bạn có tến trong vòng phỏng vấn nhé!
Nếu cơ hội chưa tới lúc này mình hi vọng những cơ hội khác sẽ đến với bạn!

mọi người cho mình hỏi; bì thi là do chi nhánh hay hội sở, hay thi ở cụm thi nào sẽ do cụm thi đó chấm
mọi người trả lời dùm. thanks very much

mọi người cho mình hỏi; bài thi là do chi nhánh hay hội sở, hay thi ở cụm thi nào sẽ do cụm thi đó chấm
mọi người trả lời dùm. thanks very much

chờ đợi từng ngày, có ai như mình không, mong quá
Mình cũng vậy nè bạn, suốt từ hôm 16 tới giờ ngày nào cũng lên hóng ah, sốt ruột lắm nhưng thôi cố gắng đi, theo mình chắc cũng phải 22-23 mới thông báo kết quả chính thức cơ, biết vậy nhưng vẫn rầu lắm :(

Dau tim voi BIDV qua, sau bao nhiu ngay theo doi chuyen tinh cua luong son ba chuc anh dai thi thay chuyen tinh nay cung giong nhu viec moi nguoi nop ho so trong dot tuyen nay vay. Nhung thang tram cua chuyen tinh hai ban cung gan voi thang tram moi nguoi co voi BIDV.hehe va BIDV sap ket thuc dot tuyen thi hi vong hai ban cung co ket thuc dep.cung hi cung hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên