BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

B. opposite to
Ko đc cầm đề về mà sao các bác nhớ đề thế. E thi về chả nhớ đc mấy :D
Đi thi làm giống bạn này nè, chọn đáp B và chắc chắn 100% là đúng vì trước giờ trong đầu lúc nào cũng đinh ninh "OPPOSITE TO". Ai dè giờ phát hiện ra sai rồi, vậy mà cũng có 1 trang web ngân hàng đề thi có câu này và nó cũng chọn đáp án B opposite to nữa chứ.

Đi thi làm giống bạn này nè, chọn đáp B và chắc chắn 100% là đúng vì trước giờ trong đầu lúc nào cũng đinh ninh "OPPOSITE TO". Ai dè giờ phát hiện ra sai rồi, vậy mà cũng có 1 trang web ngân hàng đề thi có câu này và nó cũng chọn đáp án B opposite to nữa chứ.
Nếu mình làm thì mình chọn A nhé. Câu bị động :D

đáp án là OPPOSITE TO nhé, không phải là opposite, càng không phải là opposed to lovezuloveme nói là phải chuẩn :D
Oái ban đầu anh cũng giống ku thôi, chọn OPPOSITE TO nhưng tra từ điển thì thấy rằng OPPOSITE khi đóng vai trò như một giới từ thì có thể không dùng TO, và tiếng anh ngày nay thì không dùng TO nữa. Giờ cũng chả biết đáp án nào đúng nữa. Vào mấy cái đề thi thử đại học lớp 12 thầy cô cũng chỉ chọn đáp án là OPPOSITE thôi.
Không biết BIDV chọn đáp án nào??????????????????

anh @hwangle ơi, tặng anh này, nghe mà ám ảnh quá, em dùng bài này làm nhạc chuông điện thoại rồi đó

Vận tốc của 1 giọt nước mắt rơi xuống là 5cm/s, và đó cũng là vận tốc của cánh Hoa Anh Đào rơi.

Nếu như vận tốc của Hoa Anh Đào rơi hơn 5cm/s chắc có lẽ nó sẽ không đẹp như thế .Nếu khoảng cách giữa tôi và em là 5cm thì chắc chỉ cần 1s để đến với em chứ không phải là 1 đời người... Hoa Anh Đào cứ rơi... Và tôi đã nắm trượt nó......
niềm vui của mình tren đây là theo dõi mối tình của 2 bạn

Thường BIDV toàn mấy em mới ra trường, mới đi thi, pv lần đầu đc vào k à :(((((

Cái này chắc tùy thuộc vào chất lượng thí sinh từng chi nhánh tuyển thui c ah, ngta sẽ lấy điểm từ cao xuống thấp vào pvan sao cho số ứng viên gấp 3 lần nhu câùD ứng tuyển thì phải :D
nam 2012 m thi,thi k nthe.ai cu qua diem san la vao pv het b ah.nen m k bt nam 2013 the nao.dem qua k ngu dc.lan loi nguoc dong page tuyen dung nam 2013 di tim diem san thi hinh nhuu diem vao pv khu vuc tp hcm va hn la tren 70diem nha cac ban.sau 2tuan se co tin nhan tu gmail va dc chi nhanh goi dien bao di pv.con diem thi in o bang thong bao cua chi nhanh.va co chi nhanh tuyen 2ng khi thong bao dau vao bidv lai co 4ng.that la hay hay hay!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên