BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

đùa chứ vào cái topic này rất lâu rồi, chưa bh cmt, nhưng giờ phải cmt cái.
Cái thanh niên Lovezuloveme j j ấy bị động cỡn à, sao ẳng lên mãi vậy. hôm trước nhớ như in câu của thanh niên này:"Riêng kiến thức thì ko sợ bố con thằng nào". Hôm nay thấy thanh niên cứng làm đúng phết đấy. ko hả hê j đâu nhưng xin phép cười vào mặt cái nhé. Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng, đừng chửi người ra đề, tự trách mình trước đi. huyênh hoang chắc thích lắm nhỉ. NGUY HIỂM.

đùa chứ vào cái topic này rất lâu rồi, chưa bh cmt, nhưng giờ phải cmt cái.
Cái thanh niên Lovezuloveme j j ấy bị động cỡn à, sao ẳng lên mãi vậy. hôm trước nhớ như in câu của thanh niên này:"Riêng kiến thức thì ko sợ bố con thằng nào". Hôm nay thấy thanh niên cứng làm đúng phết đấy. ko hả hê j đâu nhưng xin phép cười vào mặt cái nhé. Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng, đừng chửi người ra đề, tự trách mình trước đi. huyênh hoang chắc thích lắm nhỉ. NGUY HIỂM.
bạn có chắc bạn sẽ đỗ còn bạn lovezuloveme sẽ trượt không?

T
ẳng cái gì hả 2 bác :D

em nhớ chỉ có chó nó mới ẳng lên thôi ạ :D

vâng em tự nhận mình rất giống chó, còn hai bác hoangdhhn và thím Tùng rất giống người :D

Cản ơn 2 bác đã góp ý, song 2 bác nói gì em không có hiểu, khi nào bác ẳng được như em thì chúng ta nói chuyện tiếp, cùng hệ thống ngôn ngữ mới cùng cách tư duy thấu hiểu được ạ :D
Thằng này ăn nói khá đấy. Uyên thâm vãi. :D =)))))

à câu này em quên chưa nói, hình như nó bị sai chị ạ :)
Em tính ra là 7.065% lận, nhưng mà trong đề không có, chỉ có cái D là 7.65% thôi
Em nghĩ người ra đề đánh thiếu số 0 ở giữa :)
30%*lãi xuất vay*(1-thuế suất)+30%*vốn tự có+40%*phát hành gí đó là ra kết quả

ban lovezu hinh nhu la ban nho nho nguoi, qua luc gjo gjai lao co dj wa phong thi so 7 o dhsp dung ko, luc di qua co cau ban ten khoa hoi lambai dc dc ko, ban vua dj vua noi lam tam 30 phut xong

Bác nói hơi quá rồi đó... Mình thấy cũng có nhìu bạn xinh mà...
Mình hỏi thật... Bác bao nhiu tuổi rồi? Có ng iu chưa? mắt có bị cận thị hay loạn thị j ko ah? :D

Nói chung là đợt này đi thi BIDV về, cảm thấy rất thích cách BIDV thi tuyển.
Thấy nó hừng hực khí thế làm sao đó.
Kể cả đề thi, cảm giác nó giống như là mình đang thi đại học vậy, hết môn này đến môn khác.
\

Cơ mà không biết các hội đồng thi khác thế nào, chứ hội đồng ĐH Sư Phạm TP HCM đã cố gắng tìm 1 em thí sinh xinh xắn mà chẳng thể tìm được.
Đi thi mong được có cơ hội ngắm gái mà chẳng thể có ai đủ sức làm em xao xuyến.
Người thì lùn, người thì mặt mụn, người thì mặt cả kí phấn son, người thì mặt già chát, nhìn vào chẳng ai nghĩ là 9x đâu. May mà hôm qua không mưa, có cơn mưa ngang qua, kem phấn trôi hết thì =))))))))))) Xin lỗi các chị em chứ em nói thẳng
BIDV mà yêu cầu chuẩn chiều cao của nữ là 1m60 như bên MB thì =)))))))))))))))

nói chung đi thi về hơi chút thất vọng về nhan sắc của các nữ thí sinh :D
Bác nói hơi quá rồi đó... Mình thấy cũng có nhìu bạn xinh mà...
Mình hỏi thật... Bác bao nhiu tuổi rồi? Có ng iu chưa? mắt có bị cận thị hay loạn thị j ko ah? :D

ban lovezu hinh nhu la ban nho nho nguoi, qua luc gjo gjai lao co dj wa phong thi so 7 o dhsp dung ko, luc di qua co cau ban ten khoa hoi lambai dc dc ko, ban vua dj vua noi lam tam 30 phut xong
Đề nghiệp vụ or đề anh văn zậy? đề anh văn cũng ko chak là 30 phút xong đâu ngen. Các bác có nói quá lên ko thế? run quá cơ! :( :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên