BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

bạn nhận được mail thế nào vậy
Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV) thông báo kết quả sơ tuyển hồ sơ tại vòng 1 - Kỳ thi tuyển dụng tập trung toàn hệ thống năm 2014 như sau:

Hồ sơ của anh (chị ) không đủ điều kiện vào vòng 2 tại vị trí công việc/ đơn vị mà anh (chị) đã đăng ký dự thi. Tuy nhiên, sau khi xem xét kết quả điểm hồ sơ của anh (chị), BIDV đã thực hiện điều chuyển hồ sơ của anh (chị) sang dự thi vòng 2 tại vị trí công việc khác có tính chất tương đồng/ đơn vị khác trên cùng địa bàn.

Danh sách dự thi xem chi tiết tại file đính kèm và được đăng tải trên website tuyendung.bidv.com.vn.

Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam trân trọng thông báo.

Phải nói là đọc mail mà thấy mình y chang con ghẻ vậy á. Mail thông báo hồ sơ ko đủ điều kiện nên điều chuyển qua vị trí khác. Quăng 1 cái link tuyển dụng rồi trân trọng thông báo. Ko hề có chúc mừng tưng bừng như các bạn đâu...bùn dễ sợ...
Mình thấy bạn này không biết vui mà lại đi buồn
Nếu bạn không được người ta chiếu cố cho cơ hội thi vị trí khác thay thế thì bạn đã out từ vòng gửi xe rồi. Họ thông báo mà không chúc mừng vì bạn đâu có vượt qua vòng hs, chỉ là chiếu cố cho bạn qua vị trí khác nếu bạn có mong muốn thôi.
Hãy biết trân trọng những cơ hội dù là nhỏ nhất như thế bạn à.

Ai có đáp án có thể share cho mọi người biết không.hic. Mình không có tài khoản

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back