BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

các bài tập định khoản nếu ko nhớ số hiệu TK thì có sao ko hả mọi ng/?

Mọi ng ơi cho mình hỏi chút, thi nghiệp vụ vị trí tài chính kế toán thì chỉ hỏi về nghiệp vụ kế toán ngân hàng thôi đúng không nhỉ, có hỏi mấy kiến thức chung về vĩ mô, thanh toán, tín dụng... nữa ko hix :-?

Mọi ng ơi cho mình hỏi chút, thi nghiệp vụ vị trí tài chính kế toán thì chỉ hỏi về nghiệp vụ kế toán ngân hàng thôi đúng không nhỉ, có hỏi mấy kiến thức chung về vĩ mô, thanh toán, tín dụng... nữa ko hix :-?

Có, vì đó là kiến thức chung mà bất kỳ ai học kinh tế cũng biết mà bạn.

anh @hwangle , @tahuythanh đã từng ở BIDV có thể chia sẻ dùm được không?

Năm ngoái anh thi đợt tuyển riêng của chi nhánh chứ không thi tập trung. Về cơ bản thì chắc cũng giống nhau. Mỗi người một bàn, được phát giấy bút, điện thoại thì cho vào cái phong bì để trước mặt. Xong nghiệp vụ thì nghỉ 15-20 phút rồi làm tiếp TA. Làm xong thì tất cả đều về. Zee

à, cái này dễ mà
Đáp án là 8.636097932 năm

gửi bạn cái hình mình làm
bạn @lovezuloveme ơi, cho mình hỏi ngu xíu, cái bảng này nếu tính bằng thủ công thì dòng cuối cùng DPP tính làm sao ra kết quả 8,636097932 thế, có công thức hay suy ra thế nào bạn???????????? cảm ơn bạn nhìu nha

Mọi người ơi cho em hỏi chút với ạ! Em chưa ôn gì, mà em đăng ký vị trí Quản lý khách hàng thì ôn những môn gì được ạ???
Giúp em với =(((

khẳng định là hồ sơ tớ chả vấn đề gì luôn . còn cẩn thận nộp bằng nick ảo 1 lần xong rồi mới nộp nick chính , thế mà vẫn tạch tạch . chả lẽ 6 bạn cùng chi nhánh lai châu đi thi đều bằng giỏi toeic 990 à ? , phải cho người ta đi thi, cho người ta cơ hội chứng minh bản thân chứ nhỉ . ấu shiệt .. làm ôn từ 16, ngày đi làm tối về ôn . what the photphase ? :D:D:D
TÔI CŨNG TẠCH NÈ, NẢN QUÁ !
KO NGỜ BI LOẠI TỪ VÒNG GỬI XE !

Xem qua một số lý do bị loại thì thấy đa phần là các nguyên do như : quên file đính kèm, trường-chuyên ngành không phù hợp, không có chứng chỉ tiếng anh, khai điểm theo hướng có lợi... Mỗi hồ sơ bị loại đều có chú thích rõ ràng là bị loại do lý do gì. Thế nên là các bạn đừng có kêu là tại sao mình bằng giỏi, đầy đủ hồ sơ mà vẫn bị loại... Đơn giản là hồ sơ của bạn dính lỗi gì đó nên bị loại, thế thôi. Hoặc cũng có một lí do nữa là số lượng thi vòng 2 chốt ở mức gấp 10 lần nhu cầu tuyển. Nếu thành tích của bạn lại thấp hơn những người kia thì bị loại là đương nhiên thôi ;)

có khi nào danh sách kết quả sơ tuyển bị lỗi ko nhỉ....... hay tại bằng mình dân lập ... dưng mà đã đk vị trí nhân viên thôi cho phù hợp tiêu chuẩn cho dân lập rùi mà.....^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên