BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

tình hình là cớ làm sao mình đăng kí vị trí tài chính kế toán, mà danh sách tài chính kế toán ko có lạicưằtbên danh sách gi dịch viên....*cảm thấy hoang mang*:(

Như nhau cả thôi bạn, deu thi kế toán cả thôi. Mình đã nói rồi vị trí thi đầu vào chỉ là tương đối, nếu đậu họ bố trí làm ở đâu là quyền của họ mà. bam cu tâp trung ôn thi đi.

t thi ở đại học công đoàn đây. Có ai biết dạng đề và đề thi thế nào không ? báo cho t biết với. thanks trước. Mà ai tthi quan hệ khách hàng như mình vào nhóm cùng ôn không

Cho mình hỏi ngu một câu là sao có cn lấy nhiều, cn lấy ít hs thế nhỉ? Dù chỉ tiêu là như nhau.

Đọc cmt thấy nhiều b học cùng trường mình bị out hồ sơ. chia buồn với các b. cố lên, còn nhiều cơ hội khác. chúc các b pass hồ sơ thi tốt nhé :D

Hic có bạn nào lập topic riêng để thảo luận ôn tập các đề của BIDV không? Chứ thế này thì theo dõi khó quá nhỉ :(. Chắc phải mất vài trang để thảo luận về vần đề pass hồ sơ hay không :(

Thôi mọi người ah , công lập bằng khá vẫn nằm , đúng ra thì họ vẫn nên cho mình đi thi chứ , giấy tờ đầy đủ chi nhánh lai châu ớt có 6 người đc đi thi , mà tớ tạch , ngẫm ra thì chắc mình đi thi đe dọa cơ hội của 1 số ng khác , làm ôn từ 16 hôhhohoh, như ôn đại học
mình còn nợ 1 môn, dtb chưa đến 7.0 mà vẫn pass nè bạn.:) đừng nghĩ họ tiêu cực thế chứ.;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên