BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

=))
lovezuloveme: không biết bạn giỏi cỡ nào nhưng thái độ thế này thì không nên thắc mắc vì sao MB cho bạn out
=))
Còn mod , smod với admin của các 4r các trường ĐH quá là điều bình thường luôn, chả có gì mà phải in đậm bôi màu cái chữ smod của một 4r trường ĐH như thế =)) Bản thận mình cũng là 1 mod và mình thấy chẳng có gì phải tự hào về điều đó cả

Chào chị, chị bên Sinh viên ĐH kinh tế Quốc dân ngoài Hà Nội à?
Em có tham gia 4r bên đó nhưng chủ yếu là down tài liệu học tập vì NEU có thư viện đề thi rất đa dạng, đặc biệt là page Đề thi NEU trên facebook. Nhưng em chưa từng post bài lên 4r svdtqd chị à. Chị nhầm người rồi
em không nghĩ mình có khả năng chém gió xuyên miền, xuyên Việt như vậy chị ạ.

Còn địa bàn hoat động của em là ở TP Hồ Chí Minh, với chức danh Super Moderator của forum mang tên là Diễn đàn sinh viên ĐH Kinh tế TP Hồ Chí Minh đó chị. Em học chuyên ngành Tài chính doanh nghiệp trường ĐH Kinh tế TP HCM. Em có giới thiệu ở phía trên và mọi người cũng nói em là khoe khoang thành tích. Vâng, em khoe khoang
Hồi còn làm smod em mặc dù được nhiều member yêu quý nhưng số lượng thành viên mắng chửi cũng khá nhiều nên em chai rồi.
Hân hạnh làm quen với chị.
Có gì thắc mắc chị có thể post qua profle hoặc nhắn tin với em.

Còn chuyện em làm thơ thì.

Em thích làm thơ.
Không thích thì bơ
Hoặc là ngó lơ
Kệ em làm thơ.

Em chào chị ạ.

Em đâu có phải là giảng viên hay nhà tuyển dụng đâu mà chị phải thắc mắc? Ok, sorry em vì chị đã nhầm người, nick của bạn ấy cũng na ná nick của em! Cái chức Smod của em cũng to quá! Chị cũng là Smod của 4r svktqd và khi đó đa phần các bạn trong 4r đều bằng hoặc ít tuổi hơn chị, nhưng chị ko nói chuyện thiếu tôn trọng người khác như em đang làm.

Mong em xem lại cách ăn nói của mình và đừng để cho những người theo dõi thông tin tuyển dụng ở topic này phải khó chịu.

Xem lại mấy cái thông tin tuyển dụng trước đây mới thấy! Mới năm 2013 vừa rồi đầy này! BIDV xét các trường thuộc diện ưu tiên có UEL mà lại ghi là Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia TP.HCM. Trong khi trường người ta tách ra thành một trường riêng hẳn hoi là ĐH Kinh Tế - Luật từ giữa năm 2011 rồi thế mà đến năm 2013 rồi mà vẫn ghi thế đấy! Thiệt là bó tay với BIDV! Đây mới thực sự là bị gì đấy! Chắc tại năm 2014 chẳng nghe ai còn nói đến Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia nữa mà cũng chẳng biết UEL là gì nên không liệt vào!
Hồi trước đây cũng rất thích BIDV nhưng mà bây giờ thì thiệt chấm hết rồi! Thiệt là không chấp mấy ông lãnh đạo của BIDV ở trên không biết trời cao đất dày!
:)))) thế bạn coi bạn là trời cao hay đất dày, bạn là người đi xin việc nên phải chấp nhận các tiêu chuẩn của nhà tuyển dụng, không phải nhà tuyển dụng phải è ra xem bạn học ở đâu rồi mới đưa ra điều kiện thi tuyển. Với thái độ bất hợp tác này thì chẳng ở NH nào ưa bạn cả

hiz! 32 người đăng ký mà toàn các em teen teen vừa ra trường.. kiểu này chắc k đú đc với các em ý rùi @@

Yếu tố nào sau đây không thuộc nội dung của phân tích tín dụng của NHTM: a) TSBĐ của người vay; b) Mối quan hệ tín dụng của người đi vay với các TCTD khác; c) Chính sách TD của NHTM; d) P.á kinh doanh của người vay....
ai cho tui biết nôij dung phaan tich tín dungj cua NHTM k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên