BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

lúc nộp e bỏ trống phần thư giới thiệu, không biết có sao k nữa :3 *hoang mang* :(

lúc nộp e bỏ trống phần thư giới thiệu, không biết có sao k nữa :3 *hoang mang* :(

Lúc nộp sao bạn ko điền đầy đủ để bây giờ khỏi phải lo lắng. Chính các bạn tự tạo cơ hội bị loại cho bản thân mình. Buổi trưa qua trò chuyện với mấy anh phòng tổ chức thì được biết rất nhiều hồ sơ ko đạt yêu cầu.

Mình cũng không viết phần thư giới thiệu vì đó ko phải là trường bắt buộc. Giờ mọi người nói mới thấy lo. :(((
Cơ mà không bắt buộc thì có phải là không đạt hồ sơ đâu nhỉ, chỉ có nộp file thiếu hay là thông tin không thống nhất thôi chứ nhỉ.:(

Mình cũng không viết phần thư giới thiệu vì đó ko phải là trường bắt buộc. Giờ mọi người nói mới thấy lo. :(((
Cơ mà không bắt buộc thì có phải là không đạt hồ sơ đâu nhỉ, chỉ có nộp file thiếu hay là thông tin không thống nhất thôi chứ nhỉ.:(

Thế mình hỏi lúc bạn gửi mail (Đính kèm File mẫu) cho nhà tuyển dụng, thì chẳng lẽ nội dung mail bạn bỏ? (Nó cũng không phải trường bắt buộc nhé?)

Theo ý kiến tớ thấy cái này dùng để đánh giá mình thực sự nghiêm túc tham gia không hay là "thi đỗ thì đỗ, không đỗ thì thôi" :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên