BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Tiền bối nào làm ở BIDV có thể tiết lộ 1 chút được không. Em hóng mãi, hic^^

Chỉ tiêu thì tùy chi nhánh bạn nhé. HO phân về chi nhánh, chi nhánh phân về phòng, phòng phân về cán bộ. Mà chỉ tiêu thì cũng hên xui thôi, nếu bạn làm ở những chi nhánh lớn, chủ lực thì Ho giao chỉ tiêu cũng cao hơn các chi nhánh nhỏ nhất là các chi nhánh chủ lực của hệ thống thì chạy chủ tiêu bạc mặt luôn đấy nhưng đổi lại nếu hoàn thành thì luong thưởng cũng cao ngất.
hehe, hù quá các bạn sợ chạy mất dép. Nói chung là các bạn đùng quá lo, vì chỉ tiêu của bidv dù cao thì vẫn thấp hơn các ngân hàng cổ phần khác nhièu, cơ chế chính sách rấr nhân đạo và hợp tình hợp lý. Đừng quá lo, cứ tập trung chiến đấu đi nhe. Cứ xác định là vào dc bidv thì phải bầm dập (tất nhiên phải may mắn sống sót nữa).

Những người được nhân sự gọi lại chắc là có sai sót gì đó đúng ko mọi người?

Lúc đầu còn hung hăng ôn chứ bjo cứ thấy nản nản mình đã đc gọi đâu mà ôn. Chỉ tiêu thì có 2 mà ở tỉnh thì tiêu cực thôi rồi. ... chắc dân đen ko có suất.

Chỉ tiêu thì tùy chi nhánh bạn nhé. HO phân về chi nhánh, chi nhánh phân về phòng, phòng phân về cán bộ. Mà chỉ tiêu thì cũng hên xui thôi, nếu bạn làm ở những chi nhánh lớn, chủ lực thì Ho giao chỉ tiêu cũng cao hơn các chi nhánh nhỏ nhất là các chi nhánh chủ lực của hệ thống thì chạy chủ tiêu bạc mặt luôn đấy nhưng đổi lại nếu hoàn thành thì luong thưởng cũng cao ngất.
hehe, hù quá các bạn sợ chạy mất dép. Nói chung là các bạn đùng quá lo, vì chỉ tiêu của bidv dù cao thì vẫn thấp hơn các ngân hàng cổ phần khác nhièu, cơ chế chính sách rấr nhân đạo và hợp tình hợp lý. Đừng quá lo, cứ tập trung chiến đấu đi nhe. Cứ xác định là vào dc bidv thì phải bầm dập (tất nhiên phải may mắn sống sót nữa).

Giờ mà nói chỉ tiêu ra đây chắc khối bạn ngất mà khỏi thi thố gì mất :D Mình mới vào đã dính ngay một quả không hoàn thành chỉ tiêu quý đầu tiên rồi :sad:

Lần cuối cùng mình đề nghị bạn đọc lại tất cả bài post mà mình post, xem mình sai ở chỗ nào.

Trước giờ mình tự hào rằng chưa bao giờ mình đưa sai thông tin.

Hồi trước mình làm diễn đàn Sinh viên ĐH Kinh tế TP HCM, vị trí Smod, và sự cống hiến của mình đứng thứ 2 toàn diễn đàn,( đứng sau 1 tiền bối học trước mình 3 khóa.) Độ nổi tiếng của mình tương đương với anh @cocghe266 đó bạn.

Em là không cãi nhau với đám con gái nhé, nên dừng lại ở đây nhé
b này tự tin thái quá :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8