BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

1. Hồ sơ do chi nhánh lọc và quyết định chủ yếu nhé các bạn
2. Thi tại Học viện Ngân hàng
3. Đề thi khoai lắm ạ. Tập trung ôn luyện đi các bác! :(
Mình cũng nghe nói đề thi của BIDV rất khó nhưng mà chưa biết có qua được vòng hồ sơ hay không mà đã ôn rồi sao hả bác?

Chia buồn với tư tưởng của em nha. Lần này HO sẽ chuyển hồ sơ về cho các chi nhánh rà soát, bất cứ 1 lỗi nhỏ đều sẽ bị loại. Nói chung là chém thẳng tay.
đã thấy sứ giả xuất hiện :)
Mong là anh sẽ cung cấp những thông tin hữu ích cho các ứng viên như năm ngoái, tránh những luồng tin gây hoang mang cho các bạn
p/s: năm ngoái bidv có nhiều đổi mới trong tuyển dụng làm em mừng húm,hứng khởi thi cử hăng say lắm nhưng rốt cục đến khâu phỏng vấn tại chi nhánh lại làm em thất vọng nặng nề quá, nên năm nay ko mặn mà, chỉ vào ngó nghiêng xem dân tình chút thôi ^^

cùng nhau thảo luận đề thi GDV BIDV năm 2012 đi các bạn, bạn nào giải đề ý rùi post lên cùng trao đổi đi (năm nay khéo theo kiểu dạng đề này)

Mình cũng nghe nói đề thi của BIDV rất khó nhưng mà chưa biết có qua được vòng hồ sơ hay không mà đã ôn rồi sao hả bác?
Chẳng lẽ đợi lúc có kết quả mới ôn! :3

Tình hình là vừa nhận được điện thoại từ HR chi nhánh. Mình quên ko quy đổi từ điểm 4 sang thang 10 mà lấy luôn điểm TB từ web trường điền vào. Cao hơn 0.5 so với quy đổi và bị nghi ngờ là cố tình điền sai. Vào web trường cũ tìm thì data đã bị xóa sạch, đau khổ. Không biết qua gửi xe không đây! :(

Tình hình là vừa nhận được điện thoại từ HR chi nhánh. Mình quên ko quy đổi từ điểm 4 sang thang 10 mà lấy luôn điểm TB từ web trường điền vào. Cao hơn 0.5 so với quy đổi và bị nghi ngờ là cố tình điền sai. Vào web trường cũ tìm thì data đã bị xóa sạch, đau khổ. Không biết qua gửi xe không đây! :(
Khâu hồ sơ năm nay có vẻ khắt khe hơn năm ngoái nhiều :cool:

Tiền bối nào làm ở BIDV có thể tiết lộ 1 chút được không. Em hóng mãi, hic^^
Hôm qua mình cũng hỏi như bạn và bị chửi ....thực sự là mình đọc yêu cầu về Quản lý khách hàng khác QHKH thía mà hỏi thì bị mấy đàn anh/ chị chém cho mấy phát ,

Bạn nên ăn chay niệm phật đi. Nếu đúng theo tiêu chuẩn của Ho thì.... chúc bạn may mắn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên