BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Ôi, may quá thế thì xin mời đi ngân hàng khác. Bản thân BIDV cũng chưa biết tuyển vào bạn có làm việc ra hồn hay không nhưng cái tôi bạn như thế này thì làm sao làm ngân hàng được nhỉ? Hơn nữa HO của BIDV ở miền Bắc và họ cũng chả quan tâm lắm đến mấy trường ở miền Nam thích chia tách, sáp nhập thế nào. Do đó, nếu không muốn nộp thì cứ không nộp, không cần phải nói này nói nọ.
ko nộp tụi mình đỡ bớt 1 đối thủ, bạn đó tự cao tự đại coi trọng cái mác trường quá nhỉ

à mà anh ơi
sao BIDV phân bổ chi nhánh lạ vậy ạ
Có bốn chi nhánh Bắc Sài Gòn, chi nhánh Gia ĐỊnh, Chi nhánh Nam Kỳ khởi nghĩa, chi nhánh TPHCM đều nằm sát rạt nhau thế ạ. Tất cả đều nằm bên trục đường Nam Kỳ Khởi nghĩa. Ngộ ghê cơ
NHư vậy chi nhánh năm nay sẽ tách nhất định sẽ là Chi nhánh TP Hồ Chí Minh rồi
Cái này là các chi nhánh thành lập từ xưa rồi bạn à. các chi nhánh mới sẽ được phân bổ ở các vị trí khác nhau đảm bảo mở rộng được mạng lưới chứ ko tập trung vào một số khu vực như ngày xưa nữa.
Việc tách chi nhánh là bí mật, anh chị có thể bật mí đến mức đó thôi. Coi như em hên xui thôi. Mà em ứng tuyển chi nhánh nào?

ad cóc ghẻ trả lời giúp mình với!
mình nộp đơn mà phần cuối không có chữ ký vs ngày tháng năm thì có được không ạ.

hic. mình điền thông tin xong lưu, out ra rồi vào sửa lại ko hiện nữa, nhập lại thì lúc ấn chỗ xem hồ sơ thì mục gì của mình cũng hiển thị 2 lần
có ai bị như mình ko??? phải sửa kiểu j đây?? :3

hic. mình điền thông tin xong lưu, out ra rồi vào sửa lại ko hiện nữa, nhập lại thì lúc ấn chỗ xem hồ sơ thì mục gì của mình cũng hiển thị 2 lần
có ai bị như mình ko??? phải sửa kiểu j đây?? :3

Em có 1 cái thắc mắc là em muốn nhảy việc, thế sao em dám điền vào cái chỗ người phụ trách?

Em chưa nộp anh ơi

vì em mới xin bảng điểm chiều hôm qua, nhà trường hẹn chiều ngày 13/5 lên lấy bảng điểm

Em đã scan hết tất cả bằng cấp và chứng chỉ, thành tích các loại và copy qua word rồi, chỉ còn thiếu mỗi cái bảng điểm này, scan cái nộp là khỏe re à

Ban đầu em tính nộp ở Chi nhánh Sở Giao dịch.
Nhưng mà dự cảm không lành nên chuyển về mấy chi nhánh còn lại ở Quận 1, Quận 3 và Bình Thạnh.

xin lỗi anh, em bị nhầm,
chỉ có 3 chi nhánh sát rạt nhau là Bắc Sài Gòn, , Chi nhánh Nam Kỳ khởi nghĩa, chi nhánh TPHCM thôi,
còn chi nhánh Gia Định nằm ở đường Đinh Tiên Hoàng

Vì 3 chi nhánh kia nằm sát rạt nhau như vậy, mà em cảm thấy như thế không hay lắm.

==>>>>>>>Nên cuối cùng qua phân tích tình hình, em quyết định nộp Gia Định thành Đông chí
Thực ra BSG là nằm tách biệt đó chứ chỉ TPHCM và NKKN cách nhau vài bước chân đi bộ. (Chắc gì đã vào được) mà em nghiên cứu mạng lưới BIDV kỹ thế. LOL. Chúc may mắn nhá.

Mọi ng ơi vị trí chuyên viên quản lý KH bên BIDV có phải tương đương vị trí QHKH ở các NH khác không?

ui, anh nói Chắc gì đã vào được khác nào dội cho em 1 gáo nước lạnh từ đầu tới cổ, từ cổ xuống đụng quần,từ quần xuống chân đâu,

Em xin làm 1 bài thơ để quan ngại sâu sắc hành động này của anh

bài thơ mang tên: Chắc gì đã vào được

Em chưa biết BIDV là thế nào

Sao anh lại nỡ gieo bao nỗi sầu.

"Chắc gì đã đậu" anh kêu

Khiến em tan nát ít nhiều trái tim.

Từ nay em sẽ lặng im.

BIDV em cố hết mình nộp đơn.

Vẫn mang 1 chút lòng son:

"BIDV sẽ đón em về bên anh. "
Đúng là thơ con cóc. Kiểu này mà gặp sếp anh là sếp khoái liền. Hehe. Thì anh nói thế thôi chứ có ý gì đâu. cứ nộp đơn đi, đậu hú 1 tiếng xem nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên