BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mọi người ơi cho mình hỏi tí, mình có thể đính kèm nhiều file hay tất cả các file yêu cầu chỉ gộp vào 1 file rồi upload. Mình upload nhiều file (bằng TN, ảnh....) nhưng lúc xem lại CV chỉ có 1 file thôi, hic?

Mọi người ơi cho mình hỏi tí, mình có thể đính kèm nhiều file hay tất cả các file yêu cầu chỉ gộp vào 1 file rồi upload. Mình upload nhiều file (bằng TN, ảnh....) nhưng lúc xem lại CV chỉ có 1 file thôi, hic?
Bạn cho tất cả bằng TN, bảng điểm, chứng chỉ tin học, ngoại ngữ, ảnh.... vào 1 folder rồi nén lại, upload file nén đó luôn

M đã ứng tuyển. đặt gạch hóng tin từ phòng nhân sự thôi. Cơ mà vừa hỏi 1 chú ở BIDV chú bảo "Làm ngân hàng làm *éo gì, người muốn ra nhiều lắm" nản.

M đã ứng tuyển. đặt gạch hóng tin từ phòng nhân sự thôi. Cơ mà vừa hỏi 1 chú ở BIDV chú bảo "Làm ngân hàng làm *éo gì, người muốn ra nhiều lắm" nản.
Trong chán ngoài thèm, đâu đâu cũng thế
phải ở trong chăn mới biết chăn có rận mà :)

Mình cho tất cả văn bằng chứng chỉ vào một file word có sao k nhỷ?

Hình như trang tuyendung bidv đang bị lỗi hay sao í? T tạo hồ sơ online, thấy thông báo đã khai báo thành công nhưng khi xem lại hồ sơ thì ko thấy save j cả

Hình như trang tuyendung bidv đang bị lỗi hay sao í? T tạo hồ sơ online, thấy thông báo đã khai báo thành công nhưng khi xem lại hồ sơ thì ko thấy save j cả
t cũng thế, ko bit đã upload đc file ở mục 7 chưa nữa :( Cũng ko thấy hiện nút nộp đơn đâu cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên