BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình là sinh viên mới ra trường thì có nên dự tuyển vào chuyên viên kế toán ko nhỉ, thấy Hà Nội tuyển có mỗi 2 người sợ ko đấu lại với mấy ông bà có kinh nghiệm được mất.

A ơi thế cho các ảnh Scan vào một file word rồi nén lại có được ko ạ? hình như hôm trước anh cũng bảo cho hết vào file word hay sao ý ạ? :) Giờ lại để riêng từng file ảnh rồi mới nén vào ạ?
Mình là mình cho vào file word, rồi chuyển qua file pdf rồi sao đó nén lại lần nữa. Mình nghĩ vậy cho gọn. :)

ai cho mình hỏi nhờ tý, mình đọc cài phần tuyển chuyên viên quản lý khách hàng . Thấy tuyển ở Quang Trung , Ba Tháng 2 là ở đâu vậy...Đà nẵng cũng có mấy tên đường đó, ai biết chỉ mình với
có địa chỉ các chi nhánh trong thông báo tuyển dụng đó bạn. Không phải tên đường đâu

Mình là mình cho vào file word, rồi chuyển qua file pdf rồi sao đó nén lại lần nữa. Mình nghĩ vậy cho gọn. :)
thế cho e hỏi, chỉ chuyển vào file word rồi nén lại mà dưới 3Mb thì cũng gửi được chứ ạ? vi e chuyển từ word sang pdf thấy dung lượng thì giảm đáng kể nhưng chất lượng ảnh hơi mờ nên ko gửi nữa :(

Mọi người ơi cho mình hỏi. Mình hiện là sv năm cuối đang chờ thi tốt nghiệp, hiện tại mình đã có điểm TB các hk là 7.25, nhưng điểm này có thể sẽ bị thay đổi sau khi có điểm thi tốt nghiệp. Vậy mình phải làm cam kết là >=6.5 hay >=7.25 vậy??

Cho e hỏi, khi đến hạn nộp đơn thì có phần Thư giới thiệu ý, thì đấy có phải thư xin việc ko ạ? có phải viết phần đấy ko ạ?
- phần ảnh toàn thân thì ko cho lên cũng được chứ ạ?

Mọi người ơi cho mình hỏi. Mình hiện là sv năm cuối đang chờ thi tốt nghiệp, hiện tại mình đã có điểm TB các hk là 7.25, nhưng điểm này có thể sẽ bị thay đổi sau khi có điểm thi tốt nghiệp. Vậy mình phải làm cam kết là >=6.5 hay >=7.25 vậy??
lấy vừa đủ bằng khá thui cho an toàn bạn à, chỉ cần không ảnh hưởng bằng là được

có ai điền thông tin đúng rồi khi ra ngoài ấn xem thì ngày sinh với ngày ở chứng minh thư bị lùi lại 1 ngày ko ạ!?

Cơ hội đến rồi mà tiếng anh thì cứ bập bõm mài thế này, có ai giúp em không? :(

admin oi cho em hoi e hoc tin chi thi luc dien vao thang diem thi chon thang diem 4 roi dien vao diem la 2.5( vi du diem tin chi cua em la 2.6) hay qui ra thang diem 10 la 6.5

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên