BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mn ơi cho mình hỏi mình chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì có đủ đkien đăng kí dự thi ko ạ.
Nếu ko có thì mình phải làm giấy cam kết phải không ?

Không liên quan nhưng mình thắc mắc anh @cocghe266 là ai thế? Sao nhiệt tình vậy nhỉ? Nhảy hết page trả lời các bạn dù câu hỏi đó lặp lại không biết bao nhiêu lần. Các bạn quan tâm nộp thế nào, ra sao thì chịu khó đọc kỹ và hết chứ. Xin cảm ơn!!!
anh ấy là admin đó,c cũng khó chịu với mấy bạn ấy ghê, đọc kĩ tin tuyển dụng thì k đọc cũng k thèm xem từng page mà nhảy vô là hỏi

Công nhận anh Cocghe nhiệt tình, vì thông tin tuyển dụng của bidv rất rõ ràng, trừ chỗ tiếng anh C thì ghi 0 điểm thì cần phải hỏi, chứ còn lại đều có hết rồi. Thế mà anh ý vẫn trả lời tỉ mỉ từng câu một, hic hic

anh cocghe oi! cho e hoi voi! sao e tao ho so, cho ghi thang diem no ko cho dien vao nhi? moi nguoi co bi vay ko?

Sinh viên năm cuối vừa xét tốt nghiệp chưa có chứng nhận hay bằng tạm thời thì thế nào mọi người nhỉ? Nộp hồ sơ được không?

anh ấy là admin đó,c cũng khó chịu với mấy bạn ấy ghê, đọc kĩ tin tuyển dụng thì k đọc cũng k thèm xem từng page mà nhảy vô là hỏi
Dạ, e cũng thấy vậy. Em thấy ảnh trả lời mà tội dùm luôn. Hihi. Thì ra là admin. :D
Mà chị em mình đi đâu cũng thấy nhau nhỉ? Chị hoàn tất hồ sơ BIDV chưa? Mai nộp rồi đó.

Công nhận anh Cocghe nhiệt tình, vì thông tin tuyển dụng của bidv rất rõ ràng, trừ chỗ tiếng anh C thì ghi 0 điểm thì cần phải hỏi, chứ còn lại đều có hết rồi. Thế mà anh ý vẫn trả lời tỉ mỉ từng câu một, hic hic
Mình cũng thấy vậy :D Quá chu đáo. Hì :)

Gom tất cả các file ảnh vào 1 folder rồi nén lại, sau đó upload lên bạn nhé. Lưu ý đặt tên file ảnh trùng với tên văn bằng chứng chỉ để nhân sự họ tiện theo dõi.
A ơi thế cho các ảnh Scan vào một file word rồi nén lại có được ko ạ? hình như hôm trước anh cũng bảo cho hết vào file word hay sao ý ạ? :) Giờ lại để riêng từng file ảnh rồi mới nén vào ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên