BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Các bạn ơi bạn nào nén file được chưa. Mình thấy phần mềm nén file toàn đòi bản quyền ý. Các bạn nén bằng phần mềm nào free và dễ dàng chỉ mình với. Mình sợt gg thấy có mấy cái free nhưng down về cái thì ko cài được, cái thì chỉ cho bản dùng thử, bản dùng thử nén xong nó toàn cộp mác của nó vào bản nén :((

Bạn xem lại cái mục II điều kiện tuyển dụng đi! Thế mới nói! Đang tức anh ách đây! Giống như là UEL chẳng có vị thế gì so với mấy trường kia ấy! Không biết BIDV bị gì ko nữa! Càng ngày càng đi xuống! Cái trường có tiếng nhiều năm nay rồi thế mà dù lịch sử ko lâu đời như các trường kia! Bực mình quá trời ơi! Các ngân hàng khác khi đăng thông tin tuyển dụng đưa các trường đại học vào diện ưu tiên đều có UEL thế mà BIDV dám....grr!!!!!
Nếu đã tức anh ách vậy rồi anh đừng làm cho BIDV nữa, chuyển qua ngân hàng có ưu tiên UEL đi ạ ^^ như vậy anh sẽ co cơ hội hơn. Dù em không rõ BIDV có bị gì không nhưng em cũng đang là UEL và vẫn bám theo BIDV

anh cocghe266 ơi. em đăng kí dự tuyển vào vị trí kế toán nhưng Sao vào trang tuyển dụng của ngân hàng thì chỉ thấy còn 1 chỉ tiêu ở NAm Bình Dương nhỉ. Nhìn vào bảng tuyển dụng ở đây thì Hà Nội chi nhánh Hồng Hà có 2 chỉ tiêu mà. Với cả lúc tạo hồ sơ thì mình chọn chi nhánh dự tuyển ở đâu ạ. một hồ sơ chỉ được đăng kí 1 vị trí ở 1 đơn vị mà lại không thấy chọn đơn vị

minh nghe may dua lam trong do noi tuyen 4 ma co 3 chan COCC mat rui.mot nguoi di nuoc ngoai, nguoi thi hoc ngoai thuong, nguoi thi chuyen chi nhanh....chac kho lot qua khe ho lam.. day la thong tin gan nhu chinh xac do huuhu
Cái này là thật nhưng cũng chỉ %COCC, bidv vẫn phải cần người giỏi để hoạt động chứ. Nếu cả ngân hàng một bầy toàn COCC ngồi gác chân thì BIDV ko ptr đc như bây giờ.

Các bạn ơi bạn nào nén file được chưa. Mình thấy phần mềm nén file toàn đòi bản quyền ý. Các bạn nén bằng phần mềm nào free và dễ dàng chỉ mình với. Mình sợt gg thấy có mấy cái free nhưng down về cái thì ko cài được, cái thì chỉ cho bản dùng thử, bản dùng thử nén xong nó toàn cộp mác của nó vào bản nén :((
Mình dùng phần mềm Riot, giảm dung lượng tốt mà chất lượng thì vẫn rất tốt, bạn lên google search phần mềm Riot free xem thử

Em cũng thắc mắc vụ ảnh ạ. Ảnh cho vào file scan hay là upload riêng lúc mình tạo hồ sơ ạ? Với cả có cần ảnh toàn thân ko :-ss
Ảnh thẻ mình bỏ luôn vào file scan cho nó chắc, chứ mất công kêu thiếu này thiếu nọ,híc.
Còn vụ ảnh toàn thân thì mình nghĩ chắc là chả cần, mình chỉ upload ảnh thẻ thui:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên