BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Không biết dung lượng file nộp tối đa là bao nhiêu cả nhà nhỉ, mà scan ảnh ra hay làm cách nào mà chèn file ảnh vào hồ sơ đc

Ở phần 2 hồ sơ chi tiết có hiện dung lượng tối đa file đính kèm mà bạn (tối đa 3Mb), còn file ảnh thì theo mình là đã đính kèm ở phần 1 tạo hồ sơ rồi :)

thi tập trung như thế nào vậy mọi người,ở khu vực miền trung thì thi tt hết ở Đà nẵng hả? :)

thanh hoa chi tuyen o Bỉm Sơn chắc là ho so se kho qua khoi vong gui xe nhi...nen nop o dau kha nang pass lon nhi moi nguoi

Sợ cái ông BIDV này lắm, thi tận trpng Nghệ An xong xuôi đâu đó lại về chi nhánh phỏng vấn, mà chi nhánh phỏng vấn có phải là phỏng vấn chay đâu chứ.

Anh @coc-ghe ơi, các bằng cấp phải scan bản sao hả a? E scan bản gốc luôn được ko? Vì khỏi phải đi photo.
Tks a

Hình như điểm tiếng anh bị làm tròn, IELTS để 6.5 mà nó lại tự làm tròn thành 7, hic.

Em cũng thắc mắc vụ ảnh ạ. Ảnh cho vào file scan hay là upload riêng lúc mình tạo hồ sơ ạ? Với cả có cần ảnh toàn thân ko :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,640
Thành viên mới nhất
thammysiamthail
Back
Bên trên