BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Bạn ơi, cho mình hỏi tý
Trong mục quá trình làm việc, mình có kinh nghiệm làm việc rồi nhưng không phải trong lĩnh vực tài chính ngân hàng, cũng không phải là sinh viên mới tốt nghiệp
Bây giờ mục này xử lý làm sao nhỉ?
Mình cảm ơn nhé !

Bạn ơi, cho mình hỏi tý
Trong mục quá trình làm việc, mình có kinh nghiệm làm việc rồi nhưng không phải trong lĩnh vực tài chính ngân hàng, cũng không phải là sinh viên mới tốt nghiệp
Bây giờ mục này xử lý làm sao nhỉ?
Mình cảm ơn nhé !

Cái này chờ a Cocghe tư vấn bạn ạ :)

Vậy mình khỏi nộp bằng Tin học liệu có out ngay từ vòng gửi xe không? Hic, sao éo le thế, mua bằng là sao nhỉ? Ai bán đây? Có bán mình cũng ngại mua... Hihi :)
tìm mấy cái trung tâm đó, nó làm một hồ sơ lưu cho mình và cấp bằng cho minh. koi như mua mà cũng giống như đi thi vì có hồ sơ lưu bài thi lại

Mình chưa nộp hồ sơ online bên BIDV bao giờ
xin hỏi các bạn, có phải đến ngày nộp hồ sơ, ở từng thread ứng tuyển sẽ có cái icon Nộp hồ sơ, mình sẽ bấm vào đó để ứng tuyển hả, còn hồ sơ thì đc tạo trước đó trong mục Quản lý hồ sơ hay là lúc ứng tuyển mới tạo hồ sơ mới và upload file scan văn bằng, chứng chỉ kèm theo.

ai cho mình hỏi nhờ tý, mình đọc cài phần tuyển chuyên viên quản lý khách hàng . Thấy tuyển ở Quang Trung , Ba Tháng 2 là ở đâu vậy...Đà nẵng cũng có mấy tên đường đó, ai biết chỉ mình với

ai cho mình hỏi nhờ tý, mình đọc cài phần tuyển chuyên viên quản lý khách hàng . Thấy tuyển ở Quang Trung , Ba Tháng 2 là ở đâu vậy...Đà nẵng cũng có mấy tên đường đó, ai biết chỉ mình với
Chi nhánh Quang Trung ở HN, còn CHi nhánh 3/2 ở TPHCM. Bạn có thể xem ở mục địa chỉ các Chi nhánh

uh, cảm ơn bạn. Tại mình thấy bộ phận quản trị tín dụng của BIDV tương đương với Hỗ trợ nGhiệp vụ của MB. Nhưng mình mới rớt MB ở vòng cuối cùng. Chắc vì mình không có kinh nghiệm.
Cảm giác theo đuổi cái gì đó suốt hơn 2 tháng nhưng cuối cùng về tay trắng thật là
Dù sao cũng cố gắng, hy vọng qua được vòng gửi xe
Sao lại có cái emotion voz ở đây là thế nào nhỉ? :D

Má ơi, cái gì mà tốt nghiệp loại xuất sắc trời? Chưa gì thấy loại giỏi đã là ok rồi. Hic mấy bạn mà tốt nghiệp loại xuất sắc chắc chưa ra trường, các công ty đã tới rước mất tiêu rồi, việc gì phải vô ngân hàng làm :))

có bạn nào giỏi về KẾ TOÁN NGÂN HÀNG KO? làm GIA SƯ cho mình với, minh hoc ngành QTKD ra nên ko biet tí gi ve hach toan ngan hàng cả nhưng vẫn bon chen muốn đi thi, đọc đề thi GDV mình đuối lun...PLS HELP ME :):):)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên