BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Yêu cầu tối thiểu 3 năm kinh nghiệm trong khi em mới có hơn 1 năm, muốn apply vào vị trí TCNS của trường đào tạo BIDV thì không được rồi. Em nên thử sức với các vị trí không yêu cầu kinh nghiệm trong đợt tuyển này.

Em cảm ơn anh đã chia sẻ, em thực sự rất quan tâm tới những vị trí phòng truyền thông và nhân sự ở ngân hàng. Nhưng có vẻ những vị trí này không đăng tuyển nhiều và hầu như toàn đòi hỏi kinh nghiệm :( Anh có kinh nghiệm gì trong việc tìm kiếm cơ hội ở các vị trí này không ạ?

Kiếm ở đâu giới thiệu cho mình với bạn ơi ? Thi nghiệp vụ TA mà vẩn yêu cầu mấy cái chứng chỉ này, giờ mấy chứng chỉ này còn giá trị gi đâu nhỉ, hichic
Mình đã học tin B nhưng vì vài lý do mà chưa thi nó. Mình thấy mấy bạn nói kiếm chứng chỉ, là sao vậy, mình không hiểu cái này? Chẳng lẽ là mua bằng? Việc này sao làm được vậy bạn? :( hic

Mọi người ơi, Khi tạo hồ sơ ở trong phần quá trình làm việc, mình có thể điền tên công ty không nhất thiết thuộc lĩnh vực tài chính ngân hàng không?

Mình cũng thắc mắc phần tạo hồ sơ. Tạo gần xong thì mình có việc nên save lại. Lúc mở ra sửa lại trang 2 thì thấy mất hết dữ liệu rồi. Ngồi gõ lại chán cả người. hic.

Mà e hỏi ngu tí, lần này BIDV ko nộp trực tiếp đúng ko mn?

Mình đã học tin B nhưng vì vài lý do mà chưa thi nó. Mình thấy mấy bạn nói kiếm chứng chỉ, là sao vậy, mình không hiểu cái này? Chẳng lẽ là mua bằng? Việc này sao làm được vậy bạn? :( hic
Thì ý là mua đó bạn, chứ giờ sắp nộp hs rồi làm sao học và thi kịp, theo mình chắc ghi vào cho có thôi, chứ đợt trước thi viettinbank m chả có bằng tin, củng chả có chứng chỉ C vẩn dc đi thi, vì kiểu gì đi thi thì khả năng TA và tin học ntn là rõ ngay mà :)

Thì ý là mua đó bạn, chứ giờ sắp nộp hs rồi làm sao học và thi kịp, theo mình chắc ghi vào cho có thôi, chứ đợt trước thi viettinbank m chả có bằng tin, củng chả có chứng chỉ C vẩn dc đi thi, vì kiểu gì đi thi thì khả năng TA và tin học ntn là rõ ngay mà :)
Vậy mình khỏi nộp bằng Tin học liệu có out ngay từ vòng gửi xe không? Hic, sao éo le thế, mua bằng là sao nhỉ? Ai bán đây? Có bán mình cũng ngại mua... Hihi :)

Bạn ơi, cho mình hỏi tý
Trong mục quá trình làm việc, mình có kinh nghiệm làm việc rồi nhưng không phải trong lĩnh vực tài chính ngân hàng, cũng không phải là sinh viên mới tốt nghiệp
Bây giờ mục này xử lý làm sao nhỉ?
Mình cảm ơn nhé !

Bạn ơi, cho mình hỏi tý
Trong mục quá trình làm việc, mình có kinh nghiệm làm việc rồi nhưng không phải trong lĩnh vực tài chính ngân hàng, cũng không phải là sinh viên mới tốt nghiệp
Bây giờ mục này xử lý làm sao nhỉ?
Mình cảm ơn nhé !
Mình vẫn ghi kinh nghiệm thực tế thôi bạn, mình nghĩ vậy, có ai biết vào giúp bạn này nè :)

bạn ơi, hồi đó mới ra trường bạn ứng vị trí nào thế để mình biết nữa

vậy sinh viên mới ra trường, điểm TB 8.0 như em nên ứng tuyển vào bộ phận nào hả anh?

Điểm số chỉ giúp bạn qua được vòng đầu tiên mà thôi. Việc ứng tuyển vào vị trí nào tùy thuộc vào khả năng và sở thích của bạn. Cá nhân mình thì hồi mới ra trường thi vào Chuyên viên QHKH, và hiện tại thì đang làm bên Doanh nghiệp hơn 1 năm

Vậy mình khỏi nộp bằng Tin học liệu có out ngay từ vòng gửi xe không? Hic, sao éo le thế, mua bằng là sao nhỉ? Ai bán đây? Có bán mình cũng ngại mua... Hihi :)
Sau này làm NH sẽ gặp nhiều việc còn "ngại" hơn nữa! ;)). Cứ mua đi bạn ah!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,624
Thành viên mới nhất
dangkycwin05
Back
Bên trên