BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình bình thường, chả qua họ hàng làm ở đấy nên biết cái kiểu tuyển của nó thôi. Nghe hay ko tùy bạn :))))
Uh, bạn cứ ngồi đấy phán, đỡ 1 đối thủ cho các ứng viên khác:)). Những ai xác định nộp đợt này cũng đều hiểu k có chuyện minh bạch 100%, dù là vài chục % cũng là quá tốt rồi. Nhưng cơ hội vẫn dành cho các ứng viên thật sự có năng lực & một chút may mắn. Kết quả các năm trước đã khẳng định điều này. Không ít ứng viên tự trúng tuyển bằng khả năng của bản thân bạn ạ:rolleyes:

Uh, bạn cứ ngồi đấy phán, đỡ 1 đối thủ cho các ứng viên khác:)). Những ai xác định nộp đợt này cũng đều hiểu k có chuyện minh bạch 100%, dù là vài chục % cũng là quá tốt rồi. Nhưng cơ hội vẫn dành cho các ứng viên thật sự có năng lực & một chút may mắn. Kết quả các năm trước đã khẳng định điều này. Không ít ứng viên tự trúng tuyển bằng khả năng của bản thân bạn ạ:rolleyes:

Ok, mình công nhận điều đó. Hôm nào đỗ thì qua chi nhánh Hồ Tây ở Lạc Long Quân đi, mình sẽ đón bạn tại cổng :)))))))

Mình apply thi học hỏi kinh nghiệm chứ vẫn đang hạnh phúc với công việc hiện tại thôi...mình ko rõ bạn bỗ ngay câu: thi ko đỗ đâu...để làm cái j? nhưng mục đích là ko thiện chí :D

Bạn thông cảm, tớ giờ căng đầu chạy chỉ tiêu quá nên tranh thủ đang nghỉ ngơi chém trên mạng cho vui, có gì thì cứ thi đi. Khi nào cần kn gì thì cứ PM inbox, bạn giúp gì được gì giúp ^^

Người đi làm: có kinh nghiệm thực tế & kỹ năng -> Lợi thế so với SV năm cuối ở vòng PV.
SV năm cuối: kiến thức nghiệp vụ còn nóng -> Lợi thế so với người đã đi làm ở vòng test.
Công bằng mà em ơi:D
Chuẩn, cocghe266 thì có cả hai ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff