BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Vâng anh, em cũng biết thế. Chỉ có điều là phải qua test trước rồi mới được nghĩ tới pv. Chỉ e chưa kịp tận dụng cái lợi thế của mình thì đã bị out ở test :)) Mà anh ơi phỏng vấn là tại chi nhánh hay cũng tập trung ạ?
Uh, nếu mà k thế thì các em SV khóc ròng à em?:D Phỏng vấn tại chi nhánh em ạ.

Mọi người ơi cho mình hỏi hồ sơ không sử dụng hồ sơ cũ mà tạo sau ngày 2-5 là sao nhỉ???

a Cocghe ơi cho e hỏi e nộp bằng toiec chuẩn đầu ra cho trg học viên tài chính cấp thay chứng chỉ tiếng anh đc ko ạ

cái bước 2 hồ sơ chi tiết mình điền đầy đủ rồi nhưng khi vào sửa nó lại bắt điền lại từ đầu nhỉ???... mình sửa cái mục chứng chỉ tiếng anh h nó chả đè lên cái cũ mà hiện cả 2 cái liền...h xóa cái cũ kiểu j vậy các bạn??

Thi ko đỗ đâu bạn ơi. Chịu khó vác hồ sơ đến đợi từ 5h sáng tại nơi mình dự tuyển, khi có người mở cổng thì lao vào nộp. Còn hẹn pv thì hên xui, bạn mình đỗ BIDV toàn làm thế. nó chỉ mở cửa cho đúng 1h nộp hs thôi, còn lại toàn báo đủ chỉ tiêu rồi :))))

Thi ko đỗ đâu bạn ơi. Chịu khó vác hồ sơ đến đợi từ 5h sáng tại nơi mình dự tuyển, khi có người mở cổng thì lao vào nộp. Còn hẹn pv thì hên xui, bạn mình đỗ BIDV toàn làm thế. nó chỉ mở cửa cho đúng 1h nộp hs thôi, còn lại toàn báo đủ chỉ tiêu rồi :))))
Bạn này hôm nay mới kết thúc đợt nghỉ lễ à?:D Và vội vàng k cần đọc thông báo tuyển dụng, mới thấy tên BIDV đã vào comment. Chắc là có "ấn tượng" về BIDV quá phải không bạn?:D

a Cocghe ơi cho e hỏi e nộp bằng toiec chuẩn đầu ra cho trg học viên tài chính cấp thay chứng chỉ tiếng anh đc ko ạ
Hi em, thường thì chứng chỉ TOEIC phải do IIG cấp thì các NH, cty mới chấp nhận. Em cứ kiếm cái chứng chỉ C cho chắc. Dù TOEIC có giá hơn, nhưng nếu k phải do IIG cấp thì anh chỉ lo BIDV k công nhận:-s.

Bạn này hôm nay mới kết thúc đợt nghỉ lễ à?:D Và vội vàng k cần đọc thông báo tuyển dụng, mới thấy tên BIDV đã vào comment. Chắc là có "ấn tượng" về BIDV quá phải không bạn?:D

Mình bình thường, chả qua họ hàng làm ở đấy nên biết cái kiểu tuyển của nó thôi. Nghe hay ko tùy bạn :))))

bạn này như trên trời rơi xuống vậy...chưa đọc kỹ thông tin tuyen dung đã nói như đúng rồi ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên