BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

chả bít có chạy theo được mấy e mới ra trường ko, hóng cái đã.

Hic topic này phải theo dõi liên tục không là bị tụt lại ngay, hẳn mấy trang :(((((, sợ quá.

Anh cocghe ơi, cái vụ chuyên viên và nhân viên thì sao hả anh? Chuyên viên dành cho người có kinh nghiệm bao lâu vậy? Em cám ơn anh nhiều :)
Đây, dành cho em & tất cả các bạn SV năm cuối còn đang thắc mắc về các chức danh & cơ hội apply:):
Tất cả các vị trí tuyển dụng (trừ các vị trí tuyển dụng của Trường ĐTCB): Chấp nhận cả trường hợp sinh viên năm cuối chuẩn bị tốt nghiệp Đại học (đã có đầy đủ bảng điểm các học kỳ, đang chờ lấy bằng) trong năm 2014 nếu đáp ứng đủ các điều kiện dự thi vào các đơn vị theo đúng quy định. Đồng thời, yêu cầu thí sinh cam kết điểm TBC tốt nghiệp chính thức không thấp hơn điểm TBC đã khai báo trong hồ sơ dự tuyển. Trường hợp thấp hơn thì kết quả thi tuyển của thí sinh sẽ bị hủy bỏ.

mọi người cho mình hỏi cái mục "Khả năng sử dụng ngoại ngữ" ấy, nếu mình chỉ có chứng chỉ loại C thì điền vào ô "Điểm" như thế nào vậy ạ?
p/s: như toiec thì có ghi điểm đc chứ mấy loại chứng chỉ ABC thì ghi điểm kiểu j @@
Ghi số 0 vào đấy bạn nhé:D. Ở cmt trong mấy page trước mình có nói rồi đó.

Thấy bảo nhận hồ sơ từ 10/5, mà giờ nộp được rồi hả bạn cocghe ơi, mọi người đã nộp rồi ah?

Năm ngoái thông báo 3 vòng y hệt năm nay nhưng vẫn có thi nhanh, tuy nhiên năm nay gần như chắc chắn k có vòng thi nhanh em ạ (tin nội bộ:D).
anh cóc ơi, cho em hỏi phát là trong đợt tuyển tập trung năm ngoái, sau khi qua vòng thi viết thì sẽ phỏng vấn tập trung ở hội sở hay chia về từng chi nhánh hả a?về chi nhánh phỏng vấn thì e là...haiz

Anh @cocghe266 ơi, chỗ điều kiện yêu cầu bằng tiếng anh C mà em chỉ có tiếng anh B thôi thì làm sao bây giờ ạ :(
Không có thì làm cái khác, tóm lại người ta yêu cầu sao thì đáp ứng vậy, ko có thì ta làm cho có.
Với lại các bạn chả theo dõi từng page gì cả, cứ xông vô là hỏi mặc dù các page trước anh Cóc có trả lời hết @@

Mọi người cho mình hỏi ngu tí là đề thi BIDV ý, mình xem thấy có cả tự luận cả trắc nghiệm. Trong khi bạn của mình nó thi đợt gần đây thì bảo chỉ có trắc nghiệm. Vậy những ai thi những đợt gần đây nhất cho mình hỏi là thực hư như nào nhỉ :(

Mọi người cho mình hỏi ngu tí là đề thi BIDV ý, mình xem thấy có cả tự luận cả trắc nghiệm. Trong khi bạn của mình nó thi đợt gần đây thì bảo chỉ có trắc nghiệm. Vậy những ai thi những đợt gần đây nhất cho mình hỏi là thực hư như nào nhỉ :(
có cả tự luận đấy bạn..bài tập tự luận thì phải..toàn trắc nghiệm là thi nhanh thôi..năm nay bỏ thi nhanh rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên