BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

ôi zời ơi, đến vòng phỏng vấn cuối phải mang hồ sơ gốc đi đối chiếu á, người ta có đối chiếu ngay tại trận và trả ngay tại chỗ không nhỉ, liều phết

ko biết năm nay có thi nhanh ko ta ^^ thấy tin tuyển dụng năm ngoái cũng ghi 3 vòng như này

anh cocghe266 ơi cho em hỏi chút. Mấy chứng chỉ tiếng anh và tin học nên mua của Bộ hay của trung tâm nào ạ? Và nên mua chứng chỉ tiếng anh loại nào là hợp lý ạ a ?

ko biết năm nay có thi nhanh ko ta ^^ thấy tin tuyển dụng năm ngoái cũng ghi 3 vòng như này
Thấy tin từ 2 bạn bên BIDV cũng bảo không có, mặc dù không chắc chắn nhưng mình nghĩ chắc là không có thật. Tại cái thi nhanh năm ngoái có vẻ không đánh giá được gì lắm :3

Anh cocghe ơi, cái vụ chuyên viên và nhân viên thì sao hả anh? Chuyên viên dành cho người có kinh nghiệm bao lâu vậy? Em cám ơn anh nhiều :)

mọi người cho mình hỏi cái mục "Khả năng sử dụng ngoại ngữ" ấy, nếu mình chỉ có chứng chỉ loại C thì điền vào ô "Điểm" như thế nào vậy ạ?
p/s: như toiec thì có ghi điểm đc chứ mấy loại chứng chỉ ABC thì ghi điểm kiểu j @@

em chưa có cái chứng chỉ anh văn nào hết. nếu thi toeic h thì chắc được 700 mà không kịp, liệu còn cơ hộ nào không?

Không cần giấy CNTN đâu em, đa phần các trường đều chưa có chứ k phải chỉ riêng NT. Trong mục hồ sơ yêu cầu cũng có nói là "Giấy CNTN - nếu có" đó em. "Nếu có" tức là có thì nộp càng tốt, k có thì k sao:D. Chỉ cần nộp đúng & đủ các loại giấy tờ khác là được, k thừa, k thiếu nhé:D
Em cảm ơn anh lắm lắm, làm bọn em đỡ lo hẳn, em đang không biết xoay sở đâu ra cái giấy đó nữa :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,842
Thành viên mới nhất
nguyentinh1306
Back
Bên trên