BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Anh cóc ơi. Sao em thấy tin tuyển dụng cả Vietcom lẫn các bank khác, toàn ghi tiếng anh bằng C - tương đương Ielts 6.0...
Mà em không đủ 6.0 nên cứ sợ không đủ điều kiện?
NH nào biết NH đấy thôi em, BIDV yêu cầu như thế này càng dễ thở cho ứng viên chứ sao:D. Ví dụ ở Vietcom yêu cầu tiếng Anh bằng C tương đương IELTS 6.0 hoặc TOEIC 600 chẳng hạn, nhưng BIDV k yêu cầu tương đương mà chỉ cần 1 đáp ứng được 1 trong các con số họ đưa ra là được:)

Mọi người cho mình hỏi hồ sơ ko scan mà dùng máy ảnh chụp có được ko nhỉ
Scan hay chụp thì kết quả cuối cùng là có được file mềm. Nếu chụp bạn phải chụp sao cho dễ nhìn, thấy đầy đủ thông tin & đừng để thừa những "khung cảnh" xung quanh tờ văn bằng chứng chỉ nhé:D

Anh nghĩ là được em ạ, chỉ cần thông tin trong các mục khác là thông tin mới là được:)
Ad ơi cho e hỏi, hồ sơ chỉ cần file scan và file ảnh là được, thì dùng lại những file scan cũ cũng được a.? Còn thông tin trong các mục khác là thông tin mới như a nói thì là thông tin gì vậy ạ? :)

Ad ơi cho e hỏi, hồ sơ chỉ cần file scan và file ảnh là được, thì dùng lại những file scan cũ cũng được a.? Còn thông tin trong các mục khác là thông tin mới như a nói thì là thông tin gì vậy ạ? :)
Em chọn "Tạo hồ sơ" để điền mới hoặc update những mục thông tin. Mục gì thì khi click vào nó sẽ hiện ra thôi:). Còn file scan thì có thể sử dụng file cũ nếu như các văn bằng chứng chỉ của em k có cái nào mới so với thời điểm trước đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên