BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Cả nhà ơi , ở phần Khả năng sử dụng ngoại ngữ có mục điểm, mà mình chỉ có chứng chỉ C thì ghi ở mục điểm thế nào nhỉ ?

mọi người ơi cho mình hỏi, mình hiện vừa mới làm xong khóa luân tốt nghiệp, chỉ có bảng điểm chính thức đến hết năm 4 (chưa tính điểm KLTN và chưa có bằng tốt nghiệp tạm thời), thì có được nộp hok ạ ??????

Cho em hỏi là em học bên Ngoại Thương, nhưng mà trường em nó chậm chạp quá các bác ạ, đến giờ bọn em vẫn chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì làm thế nào đây các bac, liệu bọn em có bị loại từ vòng gửi xe không ạ. có bạn nào giống mình không :(((

Cho em hỏi là em học bên Ngoại Thương, nhưng mà trường em nó chậm chạp quá các bác ạ, đến giờ bọn em vẫn chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì làm thế nào đây các bac, liệu bọn em có bị loại từ vòng gửi xe không ạ. có bạn nào giống mình không :(((
Không cần giấy CNTN đâu em, đa phần các trường đều chưa có chứ k phải chỉ riêng NT. Trong mục hồ sơ yêu cầu cũng có nói là "Giấy CNTN - nếu có" đó em. "Nếu có" tức là có thì nộp càng tốt, k có thì k sao:D. Chỉ cần nộp đúng & đủ các loại giấy tờ khác là được, k thừa, k thiếu nhé:D

Ghi "0" vào đó bạn ạ, khi bạn trỏ chuột vào đấy có hiện ra dòng chữ hướng dẫn mà:D
Tiện cho e hỏi luôn, e tốt nghiệp năm 2012 và chưa làm trong lĩnh vực tài chính ngân hàng nào. Vậy trong Mục Quá trình làm việc thì e tích vào ô Tôi mới tốt nghiệp hả anh ?

Mn ơi bản cam kết TBC tốt nghiệp chính thức là lấy ở đâu ạ? nghe lạ quá :3
Tự đánh máy hoặc viết tay thôi em. Chỉ cần ngắn gọn thôi là được, đại loại em đưa ra điểm tốt nghiệp dự kiến (theo thang điểm 10 nhé) rồi sau đó thêm vào dòng "tôi xin cam kết điểm tốt nghiệp chính thức không thấp hơn số điểm tôi khai báo trên đây. Nếu thấp hơn tôi xin chịu mọi trách nhiệm" chẳng hạn:)

Mọi người cho mình hỏi hồ sơ ko scan mà dùng máy ảnh chụp có được ko nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back