BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Tớ cũng đậu rồi, vui quá thật sự không biết làm gì nữa, muốn chia se để mọi người chia vui với tớ, tớ cũng chia buồn với những ai chưa đậu nhé.
Tớ không có một chút quan hệ nào, tất cả là do bản thân và may mắn nữa đấy các bạn ạ, bởi vậy ai chưa đỗ thì gắng lên nhé (tớ đã thi BIDV và trượt 1 lần rồi).
Cuối cùng tớ xin cám ơn cả nhà, cảm ơn topic này, nếu không có topic và cả nhà tớ trượt chắc rồi ý ^^

chưa bạn, :), mình chỉ đc alo 3 tuần trc thôi. Giờ đợi họ gọi lên ký offer. chắc tau6n2 sau thôi. Hi vọng có buổi off nhẹ gặp các đồng nghiệp mới ;)
oh. Mình cũng dc alo lâu r. Nghe nói phải nộp bổ sung hồ sơ nữa nên chắc sẽ gọi sớm ak. Hẹn gặp bạn ở đó nha! :))))

dạ.e lúc đầu cũng không tính hỏi đâu,cứ để trôi vậy tới gần cuối,sau khi các ngân hàng khác tuyển dụng rầm rộ nên thấy không ổn nếu cứ thấp thỏm đợi kết quả BIDV thế này,cuối cùng công sức và may mắn đã cho em kết quả mỹ mãn,nhất định sẽ cống hiến hết khả năng của mình cho BIDV <3
P/S:e nằm vùng topic này đã lâu,thấy anh rất nhiệt tình hỗ trợ cho những mem có mong muốn vào làm việc tại BIDV,hi vọng sẽ có dịp gặp anh khi chúng ta đã là những đồng nghiệp của nhau,cảm thấy phấn khích:)

Cùng địa bàn mà, chắc sau này cũng có khả năng gặp nhau trong các hội thi khu vực. Chỉ là ko biết mặt nhau thôi. Hehe

Đêm nay thật sự khó ngủ, vẫn ko thể tin mình đã đậu ở lần thử sức đầu tiên dù chưa có giấy cntn, topic này qá ý nghĩa, mình đã học hỏi dc rất nhiều kiến thức và kinh nghiệm, thật sự rất cảm ơn các bạn, các anh chị. Mình cũng xin chia sẽ nỗi buồn vs những uber chưa may mắn trong đợt này, chúc tất cả ubers sẽ trở thành banker trong tương lai gần :)
cậu làm bidv gia lai hay nam gia lai vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên