BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Anh ơi, em cũng học TCDN nhưng em tưởng QLKH là mình đi marketing để huy động chứ. Có thẩm định hồ sơ tín dung đâu mà dùng được kiến thức TCDN. Thanks anh

Đúng rồi đấy, tuy nhiên QLKH cũng gần với QHKH theo cách nói của người trong nghề là tổng hợp của rất nhiều yếu tố, cái gì cũng biết nhưng tóm lại là chả chuyên sâu vào một cái gì hết :)

Cho em hỏi là em nộp hồ sơ xong rồi thì có sửa hồ sơ đc nữa ko ạ? Vì em xem lại hồ sơ thấy phần thông tin trường, chứng chỉ tiếng anh, tin học nó bị lặp lại, tức là xuất hiện 2 dòng giống hệt nhau ấy ạ. Em có nên sửa lại ko, mà đã nộp rồi thì có đc nộp lại ko ạ?

Các bạn cho mình hỏi vị trí QLKH có cần chiều cao không nhỉ?? Có bạn nào từng khai gian chiều cao không? Mình chỉ sợ thấp hơn 155cm lại không pass cả vòng 1 :confused::confused::confused:

uh, nói cũng đúng.
Mình cũng cảm thấy BIDV đây là cơ hội cuối cùng của mình trong năm nay đây.
Mình chỉ thích BIDV, Vietcombank, MB thôi
images

Nhưng MB mới tạch ở vòng cuối cùng, Vietcombank thấy hồ sơ quá rắc rối lại yêu cầu hộ khẩu TP HCM nữa, chỉ có BIDV là nhanh, gọn, lẹ Nên nếu rớt nữa thì chắc xin việc chỗ khác. Hy vọng càng nhiều thất vọng càng lớn nên lần này mình đặt tối đa niềm tin vào lần nộp hồ sơ này
Mà mình là khách hàng lâu năm của BIDV đó
images

các bạn có thông tin về dạng thi viết của BIDV không? có thi tự luận hả
bạn này nc ngộ ghê :p

Anh ơi, em cũng học TCDN nhưng em tưởng QLKH là mình đi marketing để huy động chứ. Có thẩm định hồ sơ tín dung đâu mà dùng được kiến thức TCDN. Thanks anh

Quản lý khách hàng phải thẩm định ban đầu và phải chịu trách nhiệm thu nợ đấy nhé. Ngân hàng bây giờ bỏ cái từ cán bộ tín dụng đi và thay bằng qlkh nhằm mở rộng hoạt động của cán bộ ra, bây giờ anh ko chỉ làm tín dụng mà phải huy động vốn, tiếp thị sản phẩm cho khách hàng. Hơn nữa việc huy động hiện giờ bất cứ vị trí nào cũng được giao (có nhiều chi nhánh đến nhân viên văn thư, bảo vệ cũng đc giao) thì qlkh làm gì có chuyện chỉ huy động vốn hả bạn.

Ẹc. ....UOTE="stupid_fish_91, post: 632657, member: 169237"]hic. mình điền thông tin xong lưu, out ra rồi vào sửa lại ko hiện nữa, nhập lại thì lúc ấn chỗ xem hồ sơ thì mục gì của mình cũng hiển thị 2 lần
có ai bị như mình ko??? phải sửa kiểu j đây?? :3
Ẹc. ....sợ giống vietinbank tuyển 202 người lúc trước. .... event thương hiệu. ..làm tốn công tốn sức ae[/QUOTE]

Mình cũng bị lỗi như bạn vậy đó,mình lặp lại tới 3 lần lun, nên mình quyet dinh gửi lun và đã nhận mail cua Bidv ngay luc do lun.:)

các bạn ơi sao mình ấn vào nút nộp đơn sau đó đienè đủ tất cả các thông tin nhưng đến bước 2 làm xong thì quay về nút nộp đơn họ lại bắt làm lại là sao hả bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên