BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

bạn đọc cái thư mà chi nhánh gửi đi.
Có đúng chuẩn văn phong gửi thư không.
Có 1 số lỗi sau đây

-Thứ nhất: bút bi bút mực. Chẳng có cái thư nào gửi ứng viên mà chèn cả bút bi vào format cả.

-Thứ hai: "Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Nam Sài Gòn" (???) phải đúng ra là "Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam, chi nhánh Nam Sài Gòn" chứ.

-Thứ ba: đọc có thấy lủng củng không? "Hội đồng tuyển dụng Chi nhánh Nam Sài Gòn đã tuyển chọn được một số thí sinh xuất sắc nhất. Hội đồng tuyển dụng đánh giá rất cao năng lực của bạn nhưng do yêu cầu và số lượng tuyển dụng có hạn, chúng tôi lấy làm tiếc khi chưa đáp ứng được nguyện vọng của bạn."

-Thứ tư: chẳng có cái thư nào kết thúc là Thân ái chào bạn rồi cho thêm dấu chấm than vào ( "thân ái chào Bạn!") Cùng lắm là "Thân ái" hoặc là "Trân trọng" là được rồi

Nói chung là không đúng chuẩn của 1 cái format ^^
chuyển nghề sang làm thám tử ah, không bik là Kuđô hay Môri:))

chuyển nghề sang làm thám tử ah, không bik là Kuđô hay Môri:))
Ku đô đi =))) người teo nhưng vẫn còn cái đô =))
mà cái người gửi cho bạn @nhokcool_style là gì thế? nếu có đuôi @bidv.com.vn thì chắc là người của BIDV rồi, các bác Hội sở tra ra người gửi là ai có mà xác định luôn=))))
chính xác là của BIDV đấy bạn.Nói chung là rụng rồi, kiếm Ngân hàng khác lót dép hóng tiếp.Năm sau quay lại BIDV

Chờ đợi là hạnh phúc, mấy bác cứ chờ kết quả đi, biết mail cũng của chi nhánh mình thi đâu có liên quan tới chi nhánh mấy bạn thi đâu. Xác định là mình đã rớt chờ kết quả của mấy bạn để mình chia vui làm động lực năm sau phấn đấu tiếp đó. Chúc các anh chị bà koan cô bác đậu hết

Tư duy thẩm định và làm giấy tờ của các bankers tương lai ( và những người quan tâm ) thật đáng từng trang giấy, comments!

Mấy bác có giống em không, đọc cái câu "Thân ái chào Bạn!" trong email "giả" đó là cứ nghĩ đến câu "Thân ái và dí *** vào mặt thớt" của mấy bác VOZer đó=)))

làm gì có ***** mà dí, lại ăn nói linh tinh rồi:w

Mấy bạn lại đi lạc đề rồi.ko công kích nhau.chia sẻ với tinh thần tương thân tương ái, đứa rớt nó đang bùn đây.không ai an ủi nó hít:(

Mấy bạn lại đi lạc đề rồi.ko công kích nhau.chia sẻ với tinh thần tương thân tương ái, đứa rớt nó đang bùn đây.không ai an ủi nó hít:(
đi thi thì phải chấp nhận có người đỗ người trượt mà bạn, an ủi thì đã có gia đình sao đến lượt bọn mình:? bọn mình chỉ thắc mắc là tại sao có mỗi cái Chi nhánh này chơi nổi gửi mail mà cả hệ thống chưa có ai nhận được cái tượng tự của chi nhánh khác:v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên