BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Bắc Sài Gòn đẹp lắm người ơi
Đợi chờ hoài kết quả đâu chẳng thấy
Sở giao dịch 2 mây trông gió ngóng
Phỏng vấn lâu rồi hình bóng biệt tăm.

Lovezuloveme nặng lòng
Làm thơ gửi mong tình Sở 2 đó
Thương bỏ ngỏ đồng phục áo màu xanh
Logo huyền thoại Đỏ-xanh một thời

Kết quả ơi lòng ta vời vợi
Đậu hay không sao câm lặng chẳng lời
Ngược Vietcom ta chơi Thuế, Kho bạc
Tháng 8 về ta hát Vietinbank.
Cảm ơn chú! :)

không, ý nói topic MB toàn đám fresh nói chuyện với nhau :D

Còn topic BIDV này có thêm đám nick cam vào dạy đời @lovezuloveme đó mà

Chứ hồi đó anh cũng hoạt động bên MB có khác BIDV mấy đâu, cũng làm thơ, vè, châm biếm, tâm sự đủ cả
mà có ai gạch đá gì đâu

Cứ nhìn chú @Cánh Đồng Tuyết là anh lại nhớ đến câu : "ôi, người truyền cảm hứng ơi, tớ chết cười với cậu đấy lovezu à
"

Chú @Cánh Đồng Tuyết thông cảm, ngoài đời người thân hay gọi tắt tên anh là "Nam" :D ( bé Nam, Nam ơi) Bởi tên thật của anh ngoài đời không được thuận miệng. Nên anh nói anh là nam là hoàn toàn hợp lý mà

Tiếc nhất là chú @Cánh Đồng Tuyết ổn định sớm bên GPBank quá, không thì cũng tung hoành với @lovezuloveme bên này rồi
Giờ anh đang muốn thử sức vs SHB đây :D .Ừa hẹn chú 1 ngày ko xa anh vào miền nam. Lúc đó chú nhớ cố gắng đc set nick vàng rồi anh em mình nhậu nhẹt nhá. Hết đợt thử việc anh xin nghỉ 1 tuần vào miền nam ghé vũng tàu chơi vs ông anh ruột đây :))

Trong lúc chờ đợi kết quả, rãnh rỗi nên mình đào mộ một vài topic cũ, và hết hồn khi đọc mục này ;);)
http://ub.com.vn/threads/co-ban-ban-nao-thi-tuyen-vao-bidv-chi-nhanh-bac-sai-gon-khong.11622/
Nội dung topic đại khái là, trong đợt tuyển dụng 2012 có một số anh chị đậu ở CN Bắc Sài Gòn nhưng do đang chờ chia tách chi nhánh gì đó nên không được gọi đi làm, và hình như sau hơn 1.5 năm chờ đợi thì chỉ một số rất ít được gọi đi làm luôn, một số phải pv/thi lại, và nhiều số khác thì đã yên ấm ở nơi khác rồi không thèm quen tâm :cool:

Có anh/chị/bạn nào biết về trường hợp này không ạ :D? Có một vài chi nhánh đợt này tuyển đông, dự là sẽ chia tách gì đó, trong đó có CN HCM :eek::eek: Chưa biết kết quả, nhưng lỡ mà có kết quả rồi rơi vào trường hợp này chắc tức vỡ mạch máu não ạ :D:D:D

Trong lúc chờ đợi kết quả, rãnh rỗi nên mình đào mộ một vài topic cũ, và hết hồn khi đọc mục này ;);)
http://ub.com.vn/threads/co-ban-ban-nao-thi-tuyen-vao-bidv-chi-nhanh-bac-sai-gon-khong.11622/
Nội dung topic đại khái là, trong đợt tuyển dụng 2012 có một số anh chị đậu ở CN Bắc Sài Gòn nhưng do đang chờ chia tách chi nhánh gì đó nên không được gọi đi làm, và hình như sau hơn 1.5 năm chờ đợi thì chỉ một số rất ít được gọi đi làm luôn, một số phải pv/thi lại, và nhiều số khác thì đã yên ấm ở nơi khác rồi không thèm quen tâm :cool:

Có anh/chị/bạn nào biết về trường hợp này không ạ :D? Có một vài chi nhánh đợt này tuyển đông, dự là sẽ chia tách gì đó, trong đó có CN HCM :eek::eek: Chưa biết kết quả, nhưng lỡ mà có kết quả rồi rơi vào trường hợp này chắc tức vỡ mạch máu não ạ :D:D:D

Năm 2012, BIDV đã dự định thành lập chi nhánh Tân Bình trên cơ sở chia tách chi nhánh BSG. tuy nhiên do NHNN siết ko cho mở chi nhánh mới nên tiến độ bị chậm lại. Mãi đến tháng 11/2013 chi nhánh TB mới thành lập. Do đó vào thời điểm 2012 chi nhánh BSG đã ổn định cơ cấu tổ chức rồi nên ko thể nhận các bạn tuyển năm đó đc. Nghe đâu là tuyển 16 tín dụng và 10 gdv nhưng cuối cùng chỉ lấy 2 tín dụng thôi. Tuyển nhiều dư người tốn chi phí trả lương mà.

Theo thông tin hỏi được thì các CN có kết quả hết rồi, nhưng phải chờ sếp lớn ở hội sở duyệt. Nhưng mà sếp lại đang đi công tác, hết tuần này mới về thì phải :v

Năm 2012, BIDV đã dự định thành lập chi nhánh Tân Bình trên cơ sở chia tách chi nhánh BSG. tuy nhiên do NHNN siết ko cho mở chi nhánh mới nên tiến độ bị chậm lại. Mãi đến tháng 11/2013 chi nhánh TB mới thành lập. Do đó vào thời điểm 2012 chi nhánh BSG đã ổn định cơ cấu tổ chức rồi nên ko thể nhận các bạn tuyển năm đó đc. Nghe đâu là tuyển 16 tín dụng và 10 gdv nhưng cuối cùng chỉ lấy 2 tín dụng thôi. Tuyển nhiều dư người tốn chi phí trả lương mà.
năm đó mình cũng nộp bidv bắc sài gòn, nhưng vào đến phỏng vấn thì k đi nữa. năm nay cũng nộp bắc sài gòn, k biết có duyên k đây @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên