BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

banker @havanluat làm ở Hội sở à? sao biết rõ tình hình các chi nhánh thế?
mà cái này bên Tổ chức nhân sự mới nắm được chứ, bên các phòng ban khác sao nắm được nhỉ?
Anh Luật có thể chia sẻ được không?
Mình làm nhân viên ở chi nhánh thôi, đợt này qua 30t6 rồi nên có thời gian lên đây chém gió với mấy anh em cho vui. Các bác làm ở bidv khác đều xem được cả ý mà, nhưng không ai dám tiết lộ chi tiết trước khi HSC thông báo chính thức nên mình cũng chỉ tiết lộ thông tin chung chung thế cho topic thêm phần sôi động thôi :v, hy vọng cán mốc 400 pages như năm ngoái :v ;v :v

@havanluat: a có biết khi nào HSC thông báo không ạ? Những người đỗ sẽ được chi nhánh gọi thông báo trước còn những người trượt thì cuối tháng 7 sẽ có mail cảm ơn của BIDV đúng k anh?

năm ngoái có 372 pages à, đâu ra 400 =.=
có nhìn được ai đậu ai rớt không anh? :( anh làm bên Kế hoạch tổng hợp như anh @hwangle ạ?
Không, mình làm bên tín dụng, xử lý nợ xấu;
BIDV mà đã "tiêu cực" thì cũng tiêu cực công khai nhé ^^. ABC thế nào thì cả hệ thống đều biết.
Nhưng tóm lại thì thấy các đơn vị đều tính toán sao có lợi nhất cho mình: Vừa muốn lấy được người giỏi, vừa có thể mở rộng mối quan hệ thông qua mối quan hệ người nhà của các ứng viên (con ông chủ tịch, con chủ doanh nghiệp lớn,...), vừa có lợi ích về mặt kinh tế "khác".
Ứng viên nào nổi bật, tạo ấn tượng tốt với đơn vị thì các đơn vị không ngần ngại xin hội sở chính tuyển bổ sung. Còn lại hơn nhau một vài điểm nhàng nhàng thì các đơn vị sẽ cân nhắc yếu tố "khác".

Mình làm nhân viên ở chi nhánh thôi, đợt này qua 30t6 rồi nên có thời gian lên đây chém gió với mấy anh em cho vui. Các bác làm ở bidv khác đều xem được cả ý mà, nhưng không ai dám tiết lộ chi tiết trước khi HSC thông báo chính thức nên mình cũng chỉ tiết lộ thông tin chung chung thế cho topic thêm phần sôi động thôi :v, hy vọng cán mốc 400 pages như năm ngoái :v ;v :v

Anh ơi vậy bao giờ công bố kết quả chính thức ạ. Người trượt có được thông báo ko ạ.

vậy Thông tin em tạch mà bữa trước có 1 BIDVer nhắn với em là đúng rồi.
Em có điểm test không phải đứng đầu chi nhánh, gia đình thuần nông, mà bữa đó còn cãi hội đồng nữa :(
Biết đâu bất ngờ, chỉ vì hôm trước dám cãi hội đồng mà cả hội đồng nhớ mặt xin hsc tuyển bổ sung thì sao :v

Mình nhớ ngày trước đi phỏng vấn bên oceanbank cũng hùng hổ cãi lại hội đồng phỏng vấn (lúc đấy biết kết quả bên bidv rồi :v), lại còn lấy dẫn chứng con bạn mình đang làm cho ocean nữa chứ, ko biết sau đợt đấy bạn ý có bị ảnh hưởng gì ko.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên