BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Thế này nhé, các bạn cứ dùng 1 mail khác, tạo hồ sơ ảo nộp thử rồi mới vào tài khoản chính của mình mà nộp thật =)

Hi em, thường thì chứng chỉ TOEIC phải do IIG cấp thì các NH, cty mới chấp nhận. Em cứ kiếm cái chứng chỉ C cho chắc. Dù TOEIC có giá hơn, nhưng nếu k phải do IIG cấp thì anh chỉ lo BIDV k công nhận:-s.

Anh Cocghe ơi, phiền anh giúp e 1 chút ạ. Em đã có chứng chỉ tiếng anh C rồi, nhưng em vừa mới thi Toeic hôm vừa rồi và 14/5 mới dc lấy kết quả anh ạ. Em không biết nên nộp luôn hay chờ 14/5 mới nộp để có chứng chỉ Toeic rồi. Liệu em có nên nộp 1 cái trước sau đó có chứng chỉ Toeic lại nộp thêm k ạ, nộp 2 hồ sơ có vấn đề j k ạ. Vì em sợ để đến 14 mới nộp thì có thể nghẽn mạng hay lí do gì đó thì cũng hơi lo :((. Em cảm ơn ạ :)

Cho mình hỏi một vấn đề này, Khi scan các văn bằng chứng chỉ thì scan 1 mặt chữ thôi hay là cả 2 mặt vậy mọi người ????????????????????????????/

Có bác tạo hồ sơ xong rồi vào quản lý hồ sơ xem hồ sơ của mình mà k thấy có mục 7. File đính kèm không? Lúc tạo hồ sơ em up file đính kèm lên rồi mà vào xem lại k thấy đâu. :(

tớ cũng thế . tạo hồ sơ xong xem lại chẳng thấy phần file vừa up xong đâu , mà cũng chẳng tháy nút nộp hồ sơ lúc nào

tớ cũng thế . tạo hồ sơ xong xem lại chẳng thấy phần file vừa up xong đâu , mà cũng chẳng tháy nút nộp hồ sơ lúc nào
Đúng ngày BIDV mới mở nút NỘP bạn nhé!
thu gioi thieu viet lam sao moi nguoi
Viết sao cũng đc mà, em tên là abc, em xin nộp đơn =))
Cho mình hỏi một vấn đề này, Khi scan các văn bằng chứng chỉ thì scan 1 mặt chữ thôi hay là cả 2 mặt vậy mọi người ????????????????????????????/
1 mặt nội dung bác ơi =.=. lây cái bìa làm gì

Em mới ra trường thì phần kinh nghiệm có nên ghi kn thực tập vào đấy k ạ :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,771
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu113
Back
Bên trên