BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Nghe cái bài hát bạn loveulovêm hát thấy đáng yêu thế, cảm nắng bạn ấy rồi, chuyển hộ khẩu gấp :v,

các bác cho e hỏi đề thi bidv năm nay thế nào à. Ai có pót lên tham khảo với..hj

De nghi cac thanh nien manh dong khong khung bo gai nha lanh, minh tim hieu thong tin de tham khao thoi. Em ay co chup hinh trong buoi trao giai cuoc thj vjet van cua truong nam 2011 mha

Tự nhiên lại thấy topic vắng bạn @lovezuloveme mà vẫn xôm tụ ghê nha :)))
Nào thì xinh xắn, hát hay, chân dài, viết văn có giải thưởng, lại còn cá tính nữa... kiếm đâu ra gái như vậy bh, các bạn nam ngoài cuộc chiến BIDV lại có thêm 1 cuộc chiến "tình ái" nữa, chị em mình ngồi xem cũng thấy "muôn phần" thú vị ;)
Còn đâu cái danh tiếng "tự cao tự đại", "ăn nói ngông cuồng", rồi thì "xã hội nó đập vào mặt cho", "vênh váo", "giỏi mà tư cách không được" các kiểu...:))), con gái thật được "ưu ái" quá cơ <3, mình theo dõi từ đầu thấy không ít cmt phê bình bạn ấy, nay lại thấy "1 mặt khác của xã hội" :))

hình như lâu rùi mới có 1 girl phố núi làm điên đảo topic trên ub, ko bất ngờ khi bạn ấy là nữ mà chỉ ko ngờ bạn ấy lại học cùng trường c3 :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên