BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Cho mình hỏi chút với
Mình đã tạo thành công hồ sơ trưc tuyến tuy nhiên khi vào:
Cơ hôi nghề nghiệp\tuyen dụng\ vị trí cần nôp đơn thì ko hiện lên nút nộp đơn
Có phải đến mùng 10 mới xuất hiện nút này ko có bạn nào găp TH như mình ko?

Năm nay ko thi nhanh mà thi tập trung à các bạn? đề ra có lẽ cũng đầy đủ như thi nhanh chứ :)):)

mọi người ơi! cho mình hỏi mình bị mất bằng tốt nghiệp cấp 3 bây giờ chỉ còn bản sao thôi, mình scan bản sao nộp liệu có được chấp nhận ko nhỉ?
thank mọi người nha!

Năm nay ko thi nhanh mà thi tập trung à các bạn? đề ra có lẽ cũng đầy đủ như thi nhanh chứ :)):)
Đọc kỹ thông báo đi bạn, BIDV thông báo rất rõ ràng rồi đó. Vòng thi chỉ gồm 2 phần AV & Nghiệp vụ - giống vòng thi viết tập trung năm ngoái & giống các đợt tuyển dụng tập trung từ năm 2012 trở về trước. Loại bỏ hoàn toàn "dư âm" về vòng thi nhanh đi bạn:D

mọi người ơi! cho mình hỏi mình bị mất bằng tốt nghiệp cấp 3 bây giờ chỉ còn bản sao thôi, mình scan bản sao nộp liệu có được chấp nhận ko nhỉ?
thank mọi người nha!
Thì đành phải thử thôi bạn, nếu bạn không muốn mất đi 1 cơ hội tốt:). Dù sao cũng có tìm được bằng tốt nghiệp bản gốc đâu:)

Năm nay chắc thi tập trung tại 3 cụm băc- trung - nam hay thế nào hả mọi người

Đọc kỹ thông báo đi bạn, BIDV thông báo rất rõ ràng rồi đó. Vòng thi chỉ gồm 2 phần AV & Nghiệp vụ - giống vòng thi viết tập trung năm ngoái & giống các đợt tuyển dụng tập trung từ năm 2012 trở về trước. Loại bỏ hoàn toàn "dư âm" về vòng thi nhanh đi bạn:D
a ơi ko cần scan sơ yếu lý lịch nữa ạ, mà mình chụp ảnh rồi nén lại gửi file có được ko a nhỉ hay là phải ra hàng để scan ạ, thanks a nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên