BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

anh hwangle oi! cho e hoi luong thuong cua nhan vien( can su) qhkh cua bidv chi nhanh cap 1 thi duoc bao nhieu a? bao lau se duoc thi de len ngach chuyen vien a? e rat can thong tin ve van de nay a! a tra loi giup e! e cam on

Lạ thật, mình học thì
LNTT = DT - CP + KH :eek: :eek:
A Tran Hieu oi, cho e hoi lai mot cai thoi. La trong bai du an thi theo nhu cach tinh cua ngan hang thi chi tru di Khau hao va cong lai no trong cach tinh dong tien thoi dung ko. Khong dung gi den lai tra ngan hang.
Tai vi ben e hoc hoi khac la tru ca khau hao va lai vay de tinh lnst roi cong ca 2 cai ay lai luc sau. E cam on a nhe
Theo quan điểm của Tổng đầu tư (Ngân hàng) thì bạn không quan tâm đến trả lãi và trả nợ gốc khi tính dòng tiền, chỉ trừ lãi vay để tính lợi nhuận trước thuế thôi bạn nhé!

A Tran Hieu oi, cho e hoi lai mot cai thoi. La trong bai du an thi theo nhu cach tinh cua ngan hang thi chi tru di Khau hao va cong lai no trong cach tinh dong tien thoi dung ko. Khong dung gi den lai tra ngan hang.
Tai vi ben e hoc hoi khac la tru ca khau hao va lai vay de tinh lnst roi cong ca 2 cai ay lai luc sau. E cam on a nhe
vào hội thoại xem em nhé, chứ nói ra đây dân tình lại loạn xạ lên

Chọn B
Sao mình tính mãi ko ra DPP như bạn nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
OÁI, bác nói thế thì chết trường em rồi, sao mấy bác lại so sánh khập khiễng như thế nhỉ???
Trường em là xét chỉ tiêu 4000, năm ngoái lấy điểm đầu vào là 20đ cho toàn bộ 4000 sinh viên. Còn các trường khác thì người ta chia điểm đầu vào theo từng ngành nên khác rồi. Chứ trường mình mà xét chuyên ngành ngay từ lúc đầu thì có ngành phải trên 2x điểm đầu vào (kiểm toán, TCDN, Ngân hàng, Ngoại thương chẳng hạn).
Trường mình xét chuyên ngành sau 1,5 năm học (3 học kì đầu), ai thi đại học trên 28 điểm mà giai đoạn học đại cương ko cố gắng thì sau này cũng phải vào những chuyên ngành điểm chuẩn thấp thôi. Thân - Cựu Sinh viên UEH!
Có nhiều điều phải tự hào về Ueh .thân!

[UOTE="lovezuloveme, post: 637580, member: 123555"]Cờ đâu mà cờ.

Cờ cờ cái cc

Đáp án A đó, nhìn file excel đó không thấy A khớp cột màu xanh(cột G)hả anh
[/QUOTE]
Cờ đâu mà cờ.

Cờ cờ cái cc

Đáp án A đó, nhìn file excel đó không thấy A khớp cột màu xanh(cột G)hả anh
Tỏ ra nguy hiểm vãi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận