BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Vậy là anh @hwangle chưa coi danh sách phòng thi rồi
Thế này bạn @sukaki ạ, mình xem danh sách thì hiểu cách BIDV chia và trộn phòng thi như sau (tên thí sinh là theo A, B, C nhé)
+Chuyên viên hỗ trợ tín dụng, Chuyên viên quản lý khách hàng, chuyên viên quản lý rủi ro cùng thi chung 1 phòng, vậy là 3 vị trí này thi cùng 1 đề. Thật ra 3 vị trí này trước đây gộp chung trong 1 vị trí người ta gọi là CÁN BỘ TÍN DỤNG.

+Chuyên viên Giao dịch viên, chuyên viên tài chính kế toán thi cùng 1 phòng, chung 1 đề.

+Nhân viên giao dịch viên, nhân viên kinh doanh thẻ thi cùng 1 phòng, chung 1 đề

Ngày xưa tôi thi là tín dụng và kế toán cả bây giờ màu mè nên chia ra lắm vị trí thôi. Những công việc có chung bản chất thì thi chung đề thôi.

Ah mà thi t.A với nghiệp vụ xong tính điểm vào vòng pvan thế nào ợ? Có p điểm nghiệp vụ tối thiểu đc 50% mới có cơ may vào pvan ko ợ? Nguy cơ cao là e tạch, giờ cố ôn sao cho đc nổi 50% cũng khó hehe.
Tính NVx70 + TAx0.3 nhé. rồi lấy từ trên xuống. Tất nhiên nếu thấp quá thì vẫn sẽ bị loại

Em có một vấn đề thắc mắc nhờ mọi người giải đáp giúp với ạ. Tình hình là em có nhận đựơc mail thông báo thi vòng 2 của BIDV nhưng em lại không có tên trong danh sách niêm yết trên web. Vậy là em đỗ hay là trượt vậy ạ?? Hoang mang quá ạ

TE="nguyen.minhhang1702, post: 642616, member: 233672"]Còn hôm nay và ngày mai @.@ bắt đầu có dấu hiệu tẩu hỏa nhập ma =.=[/QUOTE]

nghỉ ngơi đi bạn, làm quá ko tốt đâu. Để dành sức vô thi chiến đấu.

TE="nguyen.minhhang1702, post: 642616, member: 233672"]Còn hôm nay và ngày mai @.@ bắt đầu có dấu hiệu tẩu hỏa nhập ma =.=

nghỉ ngơi đi bạn, làm quá ko tốt đâu. Để dành sức vô thi chiến đấu.[/QUOTE]
Nhồi mãi mới được chút kiến thức, h nghỉ ngơi em sợ quên hết bác ạ :)))))))))

ối giời ơi

mấy bạn khác thấy @lovezuloveme nói gì là chuẩn cái đó không

đúng là nhiều bạn lấy đề bài từ sách bài tập của các môn học ra hỏi mà

em ngưỡng mộ mình quá các bác ạ
Chuẩn đó. Bác có dạng bài j post lên mình tham khảo với... o_O

giúp mình câu này với:
Under no circumstances .................. or exchange
A. goods will be returned
B. goods should be returned
C. can goods be returned
D. are goods being returned

Tin tuyển dụng mới nhất