BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Sao lại phải coi nhau như kẻ thù hay cộng sự gì gì cho vấn đề nó phức tạp lên như vậy nhỉ? :D
Gặp nhau thì cứ nói chuyện thoải mái, lúc làm bài thì nghiêm túc, việc ai người đó làm, ra khỏi phòng thi thì trao đổi đáp án và chúc nhau may mắn, thế là được :D

Sao lại phải coi nhau như kẻ thù hay cộng sự gì gì cho vấn đề nó phức tạp lên như vậy nhỉ? :D
Gặp nhau thì cứ nói chuyện thoải mái, lúc làm bài thì nghiêm túc, việc ai người đó làm, ra khỏi phòng thi thì trao đổi đáp án và chúc nhau may mắn, thế là được :D

Uhm. Đồng ý với bạn. Cứ Thoải mái thôi. Có gì mà phải căng thẳng.

Lại nhớ đến lần gần nhất mình đi phỏng vấn. Đến sớm tranh thủ bắt chuyện làm quen mấy bạn ngồi gần cho đỡ căng thẳng, cuối cùng bị tạt gáo nước lạnh :)). 1 bạn mặt lạnh như tiền, 2 bạn còn lại thì đáp kiểu nhát gừng chả hưởng ứng gì cả =))

Việc mọi người nghĩ gì hay cầu mong gì chẳng thể ảnh hưởng tới người khác được đâu :D
Nếu chỉ cần cầu mong mà ước muốn trở thành hiện thực thì cần gì phải làm việc nữa :D
Hãy làm người lương thiện ngay từ trong suy nghĩ. Mình lần nào đi tới những nơi lạ cũng có thêm bạn mới :D

các bạn ơi, cho mình hỏi, phần thi kiến thức chung là về vi vĩ ,luật ...hay thiên về kien1 thức thực tế địa lý, xã hội, lịch sử...vậy ????????????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên