BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

May ban oi cho minh hoi la cavh hach toan neu ngan hang dau tu chung khoan no san sang de ban co chiet khau va phu troi thi khi hach toan chiet khau va phu troi do hach toan vao tai khoan nao va phan bo chiet khau va phu ttoi do vao tai khoan nao. Khi ban chung khoan no san sang de ban do thi phan chech lech hach toan vao tai khoan nao.

May ban oi cho minh hoi la cavh hach toan neu ngan hang dau tu chung khoan no san sang de ban co chiet khau va phu troi thi khi hach toan chiet khau va phu troi do hach toan vao tai khoan nao va phan bo chiet khau va phu ttoi do vao tai khoan nao. Khi ban chung khoan no san sang de ban do thi phan chech lech hach toan vao tai khoan nao.
Cái này kế toán ngân hàng có hết @@" mỗi tội đang ko cầm quyển sách nên ko giúp đc bạn. phần huy động vốn đó :D.

anh Hwangle vs bạn Lovezuloveme làm mềnh liên tưởng cặp đôi trong Phim hàn xẻn đối chọi nhau lúc đầu như nước vs lửa, nhưng sau đó ju nhau thắm thiết, sống chết ko lìa,ồ hô.tiếc là 2 man.hự hự

Oh, please. Gimme a break.
Chuyện gì với bạn vậy? Mình dị ứng với phim Hàn, chỉ kết phim Nhật thôi mà phim Nhật thì hầu như ko có love, toàn triết lý sống thực tế (sự khiêm tốn, tính kỷ luật cao, sự lễ phép, tác phong công nghiệp, blah blah) thôi. Cho nên đừng có cáp đôi mình với ai đó dùm cái. Tổn thọ quá đi. Hơn nữa bạn cũng làm ơn đừng bao giờ đề cập đến chuyện này nữa dùm mình, vui lòng tập trung chuyên môn nhé.

Oh, please. Gimme a break.
Chuyện gì với bạn vậy? Mình dị ứng với phim Hàn, chỉ kết phim Nhật thôi mà phim Nhật thì hầu như ko có love, toàn triết lý sống thực tế (sự khiêm tốn, tính kỷ luật cao, sự lễ phép, tác phong công nghiệp, blah blah) thôi. Cho nên đừng có cáp đôi mình với ai đó dùm cái. Tổn thọ quá đi. Hơn nữa bạn cũng làm ơn đừng bao giờ đề cập đến chuyện này nữa dùm mình, vui lòng tập trung chuyên môn nhé.
e chỉ nêu lên liên tưởng của e thía thui mừ, a làm j mà ghê rứa, trai Nhật thì đúng là khiêm tốn, tính kỷ luật cao, sự lễ phép, tác phong công nghiệp blah blah thật đấy, nhưng mà đàn ông Nhật chuyện tình cảm cụng tệ lắm

ôi, phim Nhật kìa :D
Chắc rành JAV lắm nhỉ :D

Tôi đã cố hết sức lịch sự với bạn rồi nhé. Đây là cuộc nói chuyện giữa tôi với bạn kia. Vui lòng đừng xen vào. Mà đã nói là không làm phiền tôi nữa, nhớ chứ?
Còn vấn đề bạn vừa nói: nó là 1 ngành công nghiệp của NB và ko được phân loại vào hệ thống phim ảnh (Baka) vả lại nó ko phải là triết lý sống (Baro) Ngoài ra, người khôn khoan sẽ biết chọn lọc những thứ phù hợp cho mình vì vậy không ai mướn lo dùm chuyện của người khác.
P/s: Xin lỗi nếu comment này cảm thấy phiền toái cho các bạn khác.

e chỉ nêu lên liên tưởng của e thía thui mừ, a làm j mà ghê rứa, trai Nhật thì đúng là khiêm tốn, tính kỷ luật cao, sự lễ phép, tác phong công nghiệp blah blah thật đấy, nhưng mà đàn ông Nhật chuyện tình cảm cụng tệ lắm
Phản ứng nhanh mà bạn :D. Trước giờ mình toàn xử lý theo hướng dập phủ đầu trước đã rồi tính sau mừ. :p. Chuyện tình cảm thì tệ hay ko là tuỳ cách nhìn của từng người, mình chả biết phán xét thế nào đâu. :confused:
Mà hơi lạc chủ đề roài, tập trung chuyên môn thoai.

Tôi đã cố hết sức lịch sự với bạn rồi nhé. Đây là cuộc nói chuyện giữa tôi với bạn kia. Vui lòng đừng xen vào. Mà đã nói là không làm phiền tôi nữa, nhớ chứ?
Còn vấn đề bạn vừa nói: nó là 1 ngành công nghiệp của NB và ko được phân loại vào hệ thống phim ảnh (Baka) vả lại nó ko phải là triết lý sống (Baro) Ngoài ra, người khôn khoan sẽ biết chọn lọc những thứ phù hợp cho mình vì vậy không ai mướn lo dùm chuyện của người khác.
P/s: Xin lỗi nếu comment này cảm thấy phiền toái cho các bạn khác.

Phản ứng nhanh mà bạn :D. Trước giờ mình toàn xử lý theo hướng dập phủ đầu trước đã rồi tính sau mừ. :p. Chuyện tình cảm thì tệ hay ko là tuỳ cách nhìn của từng người, mình chả biết phán xét thế nào đâu. :confused:
Mà hơi lạc chủ đề roài, tập trung chuyên môn thoai.
hu2, e là girl, anh phản ứng nhanh, xử lý theo hướng dập phủ đầu thía làm tim e hết hồn ấy. lần sau a nhẹ nhàng vs e thui nhé. thôi, chấm dứt vde bàn luận này ở đây. ôn thui ôn thui

hu2, e là girl, anh phản ứng nhanh, xử lý theo hướng dập phủ đầu thía làm tim e hết hồn ấy. lần sau a nhẹ nhàng vs e thui nhé. thôi, chấm dứt vde bàn luận này ở đây. ôn thui ôn thui

Ok. Có gì thắc mắv cứ hỏi nhé
Đền bù tổn thất tinh thần cho bạn
Được chưa? ^^

Đặc điểm cơ bản của ngành cạnh tranh độc quyền là:
a Có nhiều doanh nghiệp sản xuất ra những sản phẩm có thể dễ thay thế cho nhau b Mỗi doanh nghiệp chỉ có khả năng hạn chế ảnh hưởng tới giá cả sản phẩm của mình
c Cả hai câu đều sai
d Cả hai câu đều đúng
Các bạn giải dùm mềnh câu này (kèm theo giải thik nhé)

ai giải thích bài này mìh với, mình rất cảm ơn:
vườn cafe ở tây nguyên trải qua một đợt hạn hạn kéo dài
a) đường AD dịch chuyển sang phải kết quả là cả sản lượng và mức giá đều tăng
b) đường AS ngắn hạn dịch chuyển sang trái kết quả là sản lượng giảm và mức giá tăng
c) cả đường AS và AD đều dịch sang trái, kết quả là sản lượng giảm, chưa đủ thông tin để kết luận mức giá
d) đường AD dịch chuyển sang trái do xuất khẩu giảm, kết quả là cả sản lượng và mức giá đều giảm
suy nghĩ rồi nói dùm mình với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back