BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Vua thi kiem ngan BK ve, tach roi vi nghiep vu noi linh tinh. Ban nào thi kiem ngan có phan dem, phan biet tien that gia, cai nay minh ko lam duoc. Thoi bye bye BIDV!
Còn đau hơn là phải nói lời bye bye BIDV khi đã tới vòng này :( Lạc quan lên bạn ơi, nhỡ đâu gặp may.

Vua thi kiem ngan BK ve, tach roi vi nghiep vu noi linh tinh. Ban nào thi kiem ngan có phan dem, phan biet tien that gia, cai nay minh ko lam duoc. Thoi bye bye BIDV!
chia sẻ chút câu hỏi kiểm ngân đi bạn?

- - - Updated - - -

mình phải đếm tiền hả bạn?hay sao

Mình gọi lên chi nhánh gặp chị phòng nhân sự bảo điểm ở dưới HN, ko gửi lên Hà Giang nên chị ko bít.hic, làm sao biết điểm còn phấn đấu giờ.

C phỏng vân có bốc thăm câu hỏi gì không, mà có hỏi gì về kiến thức xã hội không c
Boc tham 3 cau hoi 1 ung xu xa hoi, 1 nghiep vu và 1 kinh te xa hoi. Cau ung xu cua minh la khi KH xuc pham a/c, a/c phan ung the nao. Cac ban muon vao BIDV thi chuan bi ki di, tra loi dung co diem, sai out. Điểm v2 + v3 chia 2 sẽ ảnh hưởng tới được mất của các bạn :D

chia sẻ chút câu hỏi kiểm ngân đi bạn?
Câu hỏi nghiệp vụ: khi KH giao tiền, ai sẽ là người đếm tiền? phần sau của KN là thi thực hành như mình đã nói. Thôi Bye bye BIDV, thực sự thì mình làm không tốt = các ứng viên khác nên rút lui sớm, ko hi vọng BIDV.

Boc tham 3 cau hoi 1 ung xu xa hoi, 1 nghiep vu và 1 kinh te xa hoi. Cau ung xu cua minh la khi KH xuc pham a/c, a/c phan ung the nao. Cac ban muon vao BIDV thi chuan bi ki di, tra loi dung co diem, sai out. Điểm v2 + v3 chia 2 sẽ ảnh hưởng tới được mất của các bạn :D
c ơi, kinh tế xã hội là hỏi gì vậy c.

Các bạn ở những nơi chỉ có 1, 2 chỉ tiêu mà được gọi pv cũng đừng vui mừng quá, xác định là có người chạy trước rồi đi. Tiền bạc quan hệ từ trung ương đến địa phương, chả có cách nào mà (nhiều) tiền không làm được cả. Mình cũng được gọi đi pv BIDV Phủ Quỳ, 1 suất nhưng mình từ chối luôn. Cái chân ấy đã có người đặt gạch từ 1 năm nay, chả theo được.

[/URL][/IMG]

Bữa nay mới ghé CN coi điểm đc. Nam Gia Lai.
Điểm NV 70%, AV 30% mn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back