BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Mình NB đây bạn, cái lúc từ 4h đến 4h30 điện thoại mình lại ngơ chứ, ko biết là họ có trùng hợp mà gọi vào lúc ấy ko :| Mình đang ở HN chứ ko thì ra chi nhánh xem rồi :(
Hicc,nhưng nếu NH gọi bạn vào lúc ấy thì chắc cũng phải gửi mail luôn rồi. Nếu không có mail thì chắc là chưa gọi đâu. Mình cũng sốt ruột quá, lại cũng đang ở trên Hà Nội :(( Thấy mọi người kêu được gọi tùm lum mà chả biết CN mình thế nào @@

CN Móng Cái đây b, hôm thứ 6 t nhân đc thông tin sẽ có 13 ng đc pv. Ngóng mãi mà chưa thấy gì :(

Bạn miễn thi tiếng Anh thì làm đề NN hả? đề củ chuối, 2 câu cuối về Basel II và Campari đã mất 30 điểm. ai ko biết coi như toạch luôn :))
khi mình ra xem cách tính điểm thế nào,vì đi tay không nên xem bạn nào có điểm 2 môn gần nhau để nhẩm, thấy có một bạn NV là 70, Anh văn 69, BQ trọng số điểm là 69.7.

- - - Updated - - -

Miễn thi mà được 100d thì có lẽ mình đậu rồi c ơi. Thôi kết quả đã được đóng dấu mộc, chưng trước CN rồi, chắc không có gì thay đổi nữa haizzz

Mọi người ơi, giờ này NH đóng cửa mình ra Ngân hàng xem điểm dc hok? Điểm dc dán ở trong hay ngoài NH zạ?
thanks moị người nhìu, mình lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,680
Thành viên mới nhất
linkvao8kbett
Back