BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

thế danh sách công bố trên mạng là chỉ người đỗ mới có hay là công bố hết nhỉ? muốn xem mềnh đc bao điểm :-ss

4:6 là gì thế??? mình chỉ biết năm ngoái ở HN thì mấy chi nhánh lấy tầm 40 : 40
ở các tỉnh ví dụ như HY mình thì lấy 35:35 thì đc vào vòng phỏng vấn. năm nay k biết thế nào

Năm ngoái tỷ lệ là nghiệp vụ 70% anh văn 30% đó bạn, trung bình trọng số á :D
Còn năm nay thì chưa bít tỷ lệ bao nhiu, nhưng mà cũng chỉ có thể là 6:4 hoặc 7:3 thui hà ^^

4:6 là gì thế??? mình chỉ biết năm ngoái ở HN thì mấy chi nhánh lấy tầm 40 : 40
ở các tỉnh ví dụ như HY mình thì lấy 35:35 thì đc vào vòng phỏng vấn. năm nay k biết thế nào

Năm ngoái số điểm trung bình của vòng thi viêt tính theo trọng số đó bạn, nghiệp vụ 70 anh văn 30. Theo mình đọc của các anh chị trước thì tầm 50 là qua đó.
Năm nay thì chưa biết tỉ lệ là 7:3 hay 6:4 nữa, vs lại cũng ko bít "mấy bạn" chọi với mình làm bài có tốt không, chứ lỡ chi nhánh mình toàn đối thủ nặng kí vào thì có 60 điểm sợ cũng ko qua, hihi, nói chung là phải tùy ^^

hình như điểm là nghiệp vụ x2 còn t.a x1 mà :) chờ thui, vì kết quả sẽ đưa về chi nhánh trc mà, mình vừa hỏi thì kq vẫn chưa đc gửi về CN mình đky

Nếu chia tỷ lệ như thế thì những người được miễn thi tiếng Anh thì tính điểm kiểu gì nhỉ?

thi xong rùi mà tính điểm làm gì nữa giờ chỉ cầu mong nhanh có kết quả để chấm dứt quãng thời gian mòn mỏi này

hình như năm ngoái 3-7 năm nay 4-6 đó bạn. :D. Cũng chỉ nghe giám thị coi thi nói vậy thôi, ko dám chắc. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên