BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Bằng xs được miễn thi ko có nghĩa là các bạn đã đậu, vì vậy các bạn đc miễn thi mà chủ quan là out như thường, như anh/ chị fluorus đã nói ở trên, BIDV cần người có năng lực chứ ko cần những người điểm quá cao nhưng lại ko có năng lực thực sự.
Điểm thi tập trung cũng khá quan trọng nhưng điểm phỏng vấn còn quan trọng hơn, chưa chắc gì điểm thi cao thì sẽ đậu.
thì mng cũng chỉ nói là miễn thi viết thôi chứ có phải miễn pv đâu bạn

Bằng xs được miễn thi ko có nghĩa là các bạn đã đậu, vì vậy các bạn đc miễn thi mà chủ quan là out như thường, như anh/ chị fluorus đã nói ở trên, BIDV cần người có năng lực chứ ko cần những người điểm quá cao nhưng lại ko có năng lực thực sự.
Điểm thi tập trung cũng khá quan trọng nhưng điểm phỏng vấn còn quan trọng hơn, chưa chắc gì điểm thi cao thì sẽ đậu.
PV là đất diễn của con ông cháu cha nếu họ vào đc vòng pv :v

Khi phỏng vấn chắc chắn sẽ có người của hội sở, thì hội sở hay chi nhánh quyết định trúng tuyển hay ko nhỉ?

Ơ thế chơi với tôi mà ông không biết tôi được bằng xuất sắc à :v

Quả thực là tôi chỉ biết ô vip, còn xuất sắc hay giỏi thì t cũng chỉ ù ờ đoán thế thôi. :)

- - - Updated - - -

ACE cho hỏi, hệ số các bạn học tín chỉ là tổng điểm là 4, vậy thì giỏi thì từ bao nhiêu ?

cám ơn.
Theo trường mình thì là 3.2.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo