BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Chắc do lúc up thêm địa điểm thi thì file trùng với file danh sách nên bị xóa. Có gì mai BIDV sẽ update lại nhé. Goodluck các em. Chuẩn bị thi mệt quá @_@

Anh/ Chị ơi. theo danh sách thì có lẽ nhưng bạn đăng kí thay đổi đia điểm thi k được duyệt đúng k
kiểu này lo hẹn bidv rồi. tiêc quá

Các bạn cho tớ hỏi là thi CV QHKH thì ôn tập ntn với? Tớ muốn download các tài liệu trên ub về xem thì phải có tín dụng mà không đủ :(. Bạn nào có có thể share cho mình được không?

Thanks các bạn :)

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA! Ta muốn hét lên cho thoả cơn khát!

Ôi, đợi chờ đến hôm nay vẫn chưa có thì hết hi vọng rồi, buồn quá, lại một lần nữa lỡ hẹn với bidv :(

sap thi rui nhưng chua co gi vao dau:(( ko biet cau truc de thi nghiep vu nam nay nhu the nao cac ban nhi? ban nao biet chia se to it thong tin voi^^

Tớ phòng 18, có mỗi tớ ở Hà Giang, có ai cùng phòng điểm danh nếu có ngồi gần nhau thì cùng nhau làm nha,hi
Chị này cùng Tỉnh vs mình :D
Cố gắng gặp nhau ở vòng 3 nhé chị :D

- - - Updated - - -

Mình phòng 8 có bạn nào ngồi cạnh thì giúp đỡ nhau nhé :p Mỗi tớ Hà Giang phòng 8 :p

Chả biết thi thố kiểu gì đây. Ở nhà 1 năm rồi @@. Đang nghĩ tối nay có nên xuôi Hà Nội không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom
Back
Bên trên